ปรึกษาเรื่องขนรักแร้คุดค่ะ

0 16
ปรึกษาเพื่อนๆ หน่อยค่ะ

ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ เป็นขนคุดซึ่งเป็นมากขึ้นเรื่อยๆ เลยค่ะ

ตอนนี้ไม่กล้าใส่เสื้อแขนกุดเลย ทั้งผิวหนังอักแสบ รอยแดงจากการขุด รอยดำจากแผลเป็น และขนที่คุดอยู่ใต้ผิวหนัง

ต้องใช้เข็มเจาะ ขุดตลอดเลย บางทีขุดออกมายาวเป็นนิ้วเลยก็มี ยิ่งตอนอักแสบนี่จะเป็นตุ่มเหมือนสิว แต่มีหนองและเจ็บมาก ทรมานที่สุดเลยค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าจะรักษายังไง ทำเลเซอร์จะหายไหมคะ? มีรูปให้ดูด้วย
ทำใจก่อนดูนะค่ะ รูปไม่ค่อยน่าดูเท่าไหร่  T^T

V

V

V

V

ไอมู๋ตัวกลม

ไอมู๋ตัวกลม

ู้ตัวกลมๆ หน้าก็กลม จร้า

FULL PROFILE