เครื่องล้างหน้าอัตโนมัติ : Kuron Gentle Brightening Cleansing Set

11 9

สวัสดีคะทุกคน

ครั้งนี้ยูริจะมาแนะนำ สินค้าตัวใหม่ล่าสุดของแบรนด์ Kuron คะ
นั้นก็คือ ชุดทำความสะอาดผิวหน้า : Kuron Gentle Brightening Cleansing Set

ซึ่งปกติแล้วเราจะเห็นว่าทางแบรนด์จะผลิตสินค้าประเภทเครื่องนวดหน้าใช่ไมเอ๋ย
แต่ครั้งนี้จะเป็น เครื่องทำความสะอาดผิวหน้า หรือ เครื่องล้างหน้านั้นเอง 
ซึ่งถือว่าเป็นอะไรที่น่าสนใจมากๆเลยเนอะ

งั้นเรามาดูคลิปพูดถึงผลิตภัฑณ์ตัวนี้กันและทดสอบประสิทธิภาพของมัน
และสาธิตการล้างหน้าให้ได้ชมกันด้วยเนอะ
กดดูได้เลยจ้า ^_________^

+++++++++++++++++++++++++++++++++++

ก็ถือว่าเป็นอีกตัวเลือกนึ่งในการดูแลสุขภาพผิวหน้าของเราเนอะ

ขอบคุณที่ติดตามรับชมจนจบเช่นเคยจ๊ะ ^^

yuriko_yu

yuriko_yu

ยูริคะ ชื่นชอบในเรื่องการดูแลตัวเอง ทรงผม และเครื่องสำอาง มากๆเลยและอยากที่จะแบ่งปันสิ่งต่างๆที่เราได้ลองให้กับเพื่อนๆ ถ้าใครมีสิ่งดีๆอะไรก็มาแชร์กันได้หรือพูดคุยกันได้ในแฟนเพจยูริเลยนะคะ ยินดีเสมอสำหรับสาวๆคะ https://www.facebook.com/Yuriukuripage
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคะ ^__________^

FULL PROFILE