เปลี่ยนทรงผม ++ เอ๊ะ!! จะดีขึ้นหรือแย่ลงเนี่ย ฮ่าๆ

8 11

สวัสดีทุกๆคนจร้า

คือว่าเราไปตัดผมมา แล้ว ไม่มั่นใจเอาซะเลย อิอิ

ไม่เคยตัดสั้นขนาดนี้เลยนะ

มาดูตอนผมยาวก่อนดีกว่า

ข้อดีของผมยาวคือ มันแอ๊บถ่ายรูปได้ง่ายมากก  และดูดี อิอิ แต่ข้อเสียคือ ผมยาวมันก็ดูแลยากเช่นกัน 

แท่ม แท๊ม แทม !!!!!!  ตัดผมมาเเล้ว ก่อนหน้านี้ตัดสั้นมาเป็นอีกทรงไม่พอใจ ไปตัดมาอีกสั้นกว่าเดิมอีก

ตลกไหมอ่ะ ดูเหมือนทอมขึ้นเป็นกอง 555+  เเต่ดูแลง่ายดี แต่ถ่ายรูปยากนะแอ๊บยังไงๆ มันก็ไม่แบ๊วเหมือนตอนผมยาวสักที 555+ 

บาย ๆๆๆ จร้า

Som'O

Som'O

FULL PROFILE