เปลี่ยนทรงผม ++ เอ๊ะ!! จะดีขึ้นหรือแย่ลงเนี่ย ฮ่าๆ

สวัสดีทุกๆคนจร้า

คือว่าเราไปตัดผมมา แล้ว ไม่มั่นใจเอาซะเลย อิอิ ไม่เคยตัดสั้นขนาดนี้เลยนะ

มาดูตอนผมยาวก่อนดีกว่า

ข้อดีของผมยาวคือ มันแอ๊บถ่ายรูปได้ง่ายมากก  และดูดี อิอิ แต่ข้อเสียคือ ผมยาวมันก็ดูแลยากเช่นกัน 

แท่ม แท๊ม แทม !!!!!!  ตัดผมมาเเล้ว ก่อนหน้านี้ตัดสั้นมาเป็นอีกทรงไม่พอใจ ไปตัดมาอีกสั้นกว่าเดิมอีก

ตลกไหมอ่ะ ดูเหมือนทอมขึ้นเป็นกอง 555+  เเต่ดูแลง่ายดี แต่ถ่ายรูปยากนะแอ๊บยังไงๆ มันก็ไม่แบ๊วเหมือนตอนผมยาวสักที 555+ 

บาย ๆๆๆ จร้า

น่ารักและดูเด็กลงค่ะแต่เราชอบตอนผมยาวมากกว่าดูทำได้หลายทรงและหน้าหวานแต่ผมสั้นดูแลง่ายแต่หน้าเด็ก อิอิ เลือกยากอ่ะสรุปน่ารักทั้งคู่ค่ะเรามั่นใจซะอย่างเนอะ

ชอบแบบผมสั้นดูเด็กลงแล้วก็เปรี้ยวดีด้วยจ้า

ดูดีขึ้นเลยค่า ดูเปรี้ยวและเก๋ขึ้นมาก

สีผมสวยมากค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นเลยค่ะ ^^ สีผมเราใช่ของโฟมลิเซ่จร้าชอบมากๆทำมาตั้งครึ่งปีแล้วนะสีไม่เพี้ยนเลยจะได้เวลาทำอีกครั้งแล้วจร้า

น่ารักคะดูแบ๋วมาก ทำสีของลิเซ่เหมือนกันเลย ดีเกินคาดสีสวยมาก

น่ารักและดูเด็กลงค่ะ

น่ารักค่ะ

เข้ากับหน้าที่สวยใสดีค่ะ มิ้นท์ก็อยากตัดทรงแบบนี้นะ แต่ผมหยิกอ่ะ

น่ารักค่ะ ชอบตอนผมสั้น :)

ดูเด็กลงเยอะเรยจ้าาา  า   

ส่วนตัวชอบตอนผมยาวมากกว่า แต่ทำผมสั้นก็โอเคค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น