เห่อ!! กระเป๋า Coach ใบเล็ก ราคาน่ารัก

3 0

สวัสดีค่ะ สาวๆชาวจีบัน

วันนี้มาเห่อของที่สั่งจากเว็บ สยามแบรนด์เนมค่ะ

เนื่องจากเจ้าของร้านเค้าอยู่ในกรุงเทพเลยนัดรับเอาค่ะ

แต่น  แต๊น!!

ตัวจริงสีไม่ม่วงเข้มแบบภาพค่ะ สวยมากกก!!

ออกชมพูนิดๆ

C2814. COACH FLORAL SMALL WRISTLET

Style: 47595

ขนาด 6.25'"x 4"

สอยมาด้วยราคา 1500 บาทเท่านั้นค่ะ

มาดูรายละเอียดกับภาพที่ถ่ายมาทุกมุม

ป้ายไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ เพราะหนังที่ทำป้ายแท็กนี้ ค่อนข้างปั๊มรอยยากค่ะ

แต่ตัวจริงเห็นตัวซีค่ะ

จบการเห่อรอบนี้ค่ะ

กระเป๋ายี่ห้อนี้เป็นยี่ห้อที่พอจับต้องได้ค่ะ

แต่ช็อปไทยนี่ไม่ไหวนะคะ อัพเกิ๊น!!

สำหรับคนที่คิดอยากได้กระเป๋าสักใบที่ดูดีราคาไม่แพงมาก

เราแนะนำยี่ห้อนี้นะคะ

เป็นแบรนด์ระดับราคานักศึกษาเลยก็ว่าได้

แต่แนะนำให้ฝากคนหิ้วเหอะค่ะ

ถ้าไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงก็ลองดูๆเว็บสยามแบรนด์เนม ดูนะคะ

***ไม่ได้มาโฆษณาแต่อย่างใด***

sompanmikana

sompanmikana

เป็นผู้ชอบลองสกินแคร์และเครื่องสำอางค์ใหม่ๆ

FULL PROFILE