เหอ่ กล่องทอง มากกกกกกกกกก

0 23

ก็มันแปลว่า กล่องทอง อ่านมาจากหนังสืออ่ะนะ

ดูราคากันไปก่อน

หันมาสิจ๊ะ น้องสาว ถอยมามะวานเองนะเนี่ย พอดีไปดูเวป แล้วเกิดอยากได้รองพื้น (อีกแล้ว) แต่ในใจคิดว่า สิงคโปร์มันคงไม่นำเข้าหรอกมั้ง แต่ก็ไปแวะดูเล่นๆ โดนจนได้...........

ได้ของแถมมาเป็นกระจกพกพา สวยดีอ่ะ ชอบๆ กะอีกอัน ไม่ได้พอมาออฟฟิศเพราะมันกล่องใหญ่คือ เขาแถมชุดกระปุกแดงมาให้ใช้ทั้งชุด..

เปิดมา เป็นแบบนี้ก๊ะ

มาแกะห่อกัน เขาบอกว่ารุ่นนี้ จะเทคโอเวอ รองพื้นมาจากรุ่น revue เนื้อจึงคล้ายๆกัน เจ๊ว่ามันคล้ายเพราะลองแล้วเนื้อมันนุ่มเนียนกว่า ชุ่มชื่นกว่า เวลาใช้ก็เขย่ากระป๋อง แก๊กๆๆๆๆ

ซูมกันแบบนี้เลย

ทาถูให้ดูสีและลักษณะเนื้อ พอทาบนหน้า ร่วมกับเบสตัวข้างล่าง จะออกแนว ใสๆ หน้าใสๆอ่ะค่ะ ปกปิดปานกลาง

ชอบบบบบบบบบบ เห่อออออออออออออ

นางเอก ของความอยากมาแล้ว จริงๆเปิดเวปเจอตัวนี้ คิดว่ารองพื้น แต่จริงๆคือ เมกอัพเบส

ซูม อีกแล้ว จะได้เห็นกันชัดๆ

ลูบไล้ ลูบไล้ จะออกแนวผ่องๆ ไม่มีวิ้งในระดับสายตามองเห็นนะ

อันนี้รู้จักกันดีอยู่แล้วเป็นรุ่นเก่า รุ่นใหม่ออกมาแล้วค่ะเป็นกระปุกพัฟเหมือนของ อีฟแซง แต่ไม่ชอบ มันเลอะเทอะ
เอาอันนี้ดีกว่า
สีเพี้ยนอย่างแรง ลิปคอลเลคชั่นใหม่ค่ะ ตอนแรก คิดว่าจะออกส้มมมมากกว่านี้ โดนไฟหลอกตา จนได้สิ
สีตรงค่ะ อย่างซูมมม

เนื้อดีมากๆ นุ่ม ชุ่มชื้นปกปิดกำลังดีเลย ชอบบบบบบบบบบบ

อีกอัน ลูนา รู้กันดีอยู่แล้วคงไม่ต้องลองให้ชมนะคะ ซื้อสี Y003มาค่ะ เพราะบีเอบอกว่า ผิวเจ๊ออกแดง ควรใช้สีนี้ จะปิดดีกว่า

เห่อจัด...วันนี้ทามา 2 ตัวเลย ข้างนึงทาลูนา อีกข้าง ทา กล่องทอง.....ตกเย็นตอนนี้เช็คณเวลา เกือหกโมง
คุณภาพเท่าเทียมกันเลยค่ะ หน้าจะออกใสๆ ไม่หมอง

เจ๊ว่าถ้าคนผิวดีๆทานี่ จะเด้งสุดๆไปเลย

สรุปว่าชอบอะจ้า

แถมท้าย เห่อรองเท้าลดราคาเหลือ 263 เหรียญสิงคโปร์ ช๊อบบบบบบบบบบบบบค่ะ

makeupp

makeupp

FULL PROFILE