จะไปงานแต่งงานเพื่อน โดยมีชุดเดรสสีฟ้าอ่อน

อยากถามความเห็น
1. แต่งหน้าสีอะไรได้บ้างเพื่อให้เข้ากับสีเดรสอ่ะค่ะ
2. คาดผม,  รองเท้า , กระเป๋า,  ควรเลือกสีอย่างไรดี อ่ะ
3. เนื่องจากเดรสเป็นแขนกุด ม่ะมีแขน เลยคิดว่าอยากจะหาผ้าคลุมไหล่โด้ย  คิดว่าต้องหาสีอะไรดีอ่ะค่ะ
แนะนำด้วยน่ะคร้าาา
มีรูปมั้ยคะ จะได้ช่วยดูได้ง่ายขึ้น
ขอดูรูปนะจ๊ะ จะได้เห็นภาพ
 พอดีไม่มีรูปอ่ะค่ะคุณ juliana คุณ moomee
ต่สีฟ้าอย่างตัว text ที่โชว์อยู๋เรยอ่ะค่ะ คือ คิดว่าจะใช้คาดผมสีทองอ่ะค่ะ แล้วมันต้องหารองเท้าสีทองด้วยอ่ะป่าวค่ะ  แล้วอย่างแต่งหน้าเนี่ยควรต้องใช้แต่สีน้ำเงิน สีฟ้า เท่านั้นหรือเปล่า หรือว่า สีอื่นได้ด้วย   ช่วยหน่อยน่ะค่ะ มือใหม่อ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again