แนะนำแป้งพัฟยี่ห้อไหนดีคะ.. LM & MAC

1 58
อยากถามสาวๆชาวจีบันน่ะค่ะ ว่าใช้แป้งยี่ห้อไรดีคะ พอดีแป้งเก่าจะหมด อยากลองเปลี่ยนยี่ห้อด้วย
อยากได้ แบบคุมความมัน เนียน ไม่หนาอ่ะค่ะ ปิดรอยแดงจากสิวได้ดี  เอ๊ะ..สรรพคุนเยอะไปป่าวหว่า อิอิ
อยากได้ประมาณนี้อ่ะค่ะ เพื่อนๆคนไหนมียี่ห้อไหนแนะนำบ้างคะ ราคาด้วยก็ดีน๊า จะได้เก็บตังค์ถูก

ขอบคุณนะค๊า

lady_mafia

lady_mafia

เป็นคนสภาพผิวหน้าเป็นสิวง่ายอ่ะ เซ็งมาก แต่ก็อยากสวย เพราะว่าเราเปงคนชอบถ่ายรูปอ่ะค่ะ ถ้าไม่โบ๊ะ..คงดูม่ายได้เหมือนกัน เลยต้องแอบมาดูสาวๆสวยๆจากเว็บนี้ล่ะคร่า

FULL PROFILE