เปิดตัวเซเลปใหม่ของเรา L’Oreal Paris Hair Expertise EVER PURE

3 8

อ่านกระทู้ของเพื่อนๆจีบันมานาน บัดดี้ดิชั้นได้เกิดอาการขี้เห่อกะเค้าขึ้นบ้างแล้ว

วันนี้ไม่ขอซุ่มแล้วค่ะ Polar BUnny เลยจะพาเพื่อนๆมาช่วยกันแกะฝาแชมพูสูตรใหม่ด้ว­ยกันค่ะ

ขอเชิญพบกับเซเลปสุดสวยของเราในวันนี้

L’Oreal Paris Hair Expertise EVER PURE 

Sulfate-free color care system Moisture Shampoo และ conditioner

ชื่อในวงการของนางแอบยาวนะคะเนี่ย เอาเป็นว่า้เรียก น้องเอเวอร์เพียว ละกัน
มาดูแฟชั่นเซตของนางกันค่ะ

จากซ้ายไปขวา เป็น masque > conditioner > shampoo ค่ะ

Polar BUnny

Polar BUnny

ขอมาคุย แบ่งปันประสบการณ์กับเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคะ

FULL PROFILE