>>ขี้เห่อ+รีวิว<< กระเป๋าเครื่องสำอางค์ใบใหม่

7 9

สวัสดีค่ะสาวๆ จีบัน

วันนี้เรามาเห่อ(อีกแล้ว)

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ใบใหม่ที่ใหญ่กว่าเดิมค่า

ใบนี้เป็นของฝากค่า น้องไปตลาดโรงเกลือเลยซื้อกลับมาฝากค่ะ

สงสัยเห็นว่าใบเดิมมันคงจะแน่นไปแล้ว 555

นี่ค่ากระเป๋าเครื่องสำอางค์ใบใหม่ของเรา

ด้านบนจะมีกุญแจไว้สำหรับล็อคนะคะ

ด้านข้างจ้า

เปิดออกมาเป็นแบบนี้จ้า

ขนาดกว้าง 7 สูง 7 ยาว 11.5 หน่วยเป็นนิ้วค่ะ

อันนี้ใบเดิมของเราค่ะ

ด้านในค่ะ

ข้อเปรียบเทียบระหว่างใบใหม่และใบเก่าเผื่อสาวๆ ท่านใดกำลังมองหากระเป๋าเครื่องสำอางค์ใบใหม่นะคะ

ความจุ

ใบเก่าลึกกว่าเล็กน้อย แต่ไม่แยกเป็นสัดส่วน

ใบใหม่ตื้นและยาวกว่าเล็กน้อย มีช่องแบ่งแยกเป็นสัดส่วนชัดเจนค่ะค่ะ

วัสดุ

ใบเก่าด้านในเป็นกำมะหยี่เลอะง่ายค่ะ

ใบใหม่ด้านในไม่มั่นใจว่าทำมาจากอะไรแน่ แต่ผิวสัมผัวจะลื่นๆ หนึบหน่อยๆ คล้ายๆ ยางอะค่ะ

ราคา

ต้องขออภัยด้วยนะคะทั้งสองใบเป็นของฝากเลยไม่ทราบราคาจ้า

เปรียบเทียบขนาดค่ะ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับสาวๆ ไม่มากก็น้อยนะคะ

ถ้ามีอะไรผิดพลาดประการใดขออภัยทางจีบันและสมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

วันนี้ลาไปด้วยภาพนี้ค่า บ๊ายบาย

lawitra

lawitra

FULL PROFILE