เมื่อสิวเสี้ยนเจอกับเครื่องกำจัดสิวเสี้ยน Panasonic

0 16

เครื่องกำจัดสิวเสี้ยน Panasonic ใครมีในครอบครองบ้างคะ ใช้แล้วสิวเสี้ยนหบุดออกมาบ้างมั้ย ตอนนี้เปนปัญหาใหญ่สำหรับเราเลย ตอนนี้จมูกช้ำไปหมดแล้วเพราะเราบีบประจำอดไม่ได้จิงๆ  เราคิดว่าถ้าบีบต่อไปงี้จมูกเราบี้แน่ๆจากที่ก็ไม่ได้โด่งไรอยุ่แล้ว ตอนนี้กำลังคิดว่าจะเลเซอร์พวกสิวเสี้ยนพวกจุดดำๆที่อยุ่บนจมูกเลยดีมั้ยแต่ ก็ไม่รุ้ว่าจะหายไปจากหน้าเรา 100% รึป่าว เพราะเราคิดว่ามันก็อ่จจะขึ้นมาใหม่ ตอนนี้เลยเล็งๆเครื่องดูดสิวเสี้ยนของพานาโซนิค เพราะกะว่าถ้ามันขึ้นเราก็ดูด ขึ้นอีก!ก็ดูดอีก! แต่อยากมาถามดูว่ามีใครเคยใช้มั้ยแล้วสิิวเสี้ยนออกมาจิงป่าว คุ้มค่าเงืนที่เสียไปมั้ย

monkeyvip

monkeyvip

FULL PROFILE