อยากเรียนทำผม มีที่ไหนสอนบ้างคะ

ต้องทำงานประจำด้วยอะค่ะ มีเวลาว่าเฉพาะ วันเสาร์ - อาทิตย์ มีที่ไหนสอนทำผม ดีๆ คอร์สเร่งรัดก็ได้ หรือสอนเสริมสวยทั้งแต่งหน้าและทำผมเลยก็ได้ค่ะ  ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ
รอพราวอีดนิดได้มั้ยจ๊ะ ตอนนี้ผมพราวยังสั้นอยู่
ถ้าพราวเปิดตัวในฐานะเมมเบอร์เมื่อไหร่จะสอนฮาวทูทำผมด้วยจ้ะ
และก็จะสอนการแต่งหน้าด้วยนะจ๊ะ

รอพราวได้มั้ยคะ รอสัดนี้ดดด..ก็ยังดีT T

คุณพราวสอนฮาวทูผมสั้นด้วยก้อดีนะคะ สำหรับคนทำผมไม่เป็นเลยอ่ะ อยากเรียนด้วยเหมือนกันคะ แต่จะรอดูคุณพราวเอาแล้วกันนะ

มารอด้วยคน จ้า

รออยู่แล๊นนจ้า.............แล้วสถาบันสอนทำผมที่ไหนดีๆบ้างอะคะ แนะนำโด้ยน้า รออยู่คร้า

Tony&Guy  จ้า

wink  ตะเอง มีรายละเอียดไรบ้างป่าวคะ  ว่าค่าเรียนเท่าไหร่ อยู่แถวไหน สอนดีมั๊ย ประมาณนี้ ขอบคุณค่ะ

อยากไปเรียนตัดผมมั่งเหมือนกันน๊า

แบบว่าเวลาหน้ามันยาวปรกตา ขี้เกียดไปร้านตัดผมอ่ะค่ะ

หลักสูตรช่างผมใหม่สำหรับผู้ไม่มีประสบการณ์มาก่อน( New Trainee ) เรียน 6 เดือนจำนวน 680 ชั่วโมง สนใจติดต่อCall Center 02-7312194-5

ว้าว ไม่ได้เข้ามานาน มีเพื่อนๆมาตอบเต็มเลย ดีใจจังค่ะ

เรียนทำผมที่ Glammer ลาดพร้าว 101 ดีจริงค่ะ ไม่แพงด้วยค่ะ
Shampoo ขอเบอร์โทรศัพท์ที่ร้าน Glammer ลาดพร้าว 101 ได้ไหมคะ
เอาพูดกันตรงๆเลยนะครับ ก็ต้อง เป็นที่เกตุวดีครับ เพราะ ดูได้ง่ายๆเลยว่า ช่างดังๆในเมืองไทยก้อจบมาจากเกตุวดีทั้งนั้นเช่น สมศักดิ์ ชลาชล ,คุณเล็ก สายสุดา เชื้อวิวัฒน์,ไก่ สมพร เป็น แค่นี้ก้อแสดงถึงคุณภาพพออยู่แล้ว เกตุวดีจึงไม่จำเป็นต้องโฆษณา เพื่อดึงให้คนไปเรียน เพราะด้วยคุณภาพของ คนที่จบจากเกตุวดีก็เพียงพอแล้ว
อยากทราบว่าโรงเรียนสอนตัดผมที่มีอาจารย์ของเกาหลีมาสอนมีท่ไหนบ้างคะ
อยากเรียนเสริมสวยคะ เบือ่งานประจำแล้ว
ใครรู้บ้างที่ไหนมีที่เรียนเสริมสวยที่ถูกๆ บ้างเรียนแล้วจบเร๊วๆๆอะเพราะไม่มีงานอะไรทำแล้วเรียนจบน้อยอะค่ะ ช่วยบอกทีขอเอาร้านที่ไกล้ๆๆที่ อ้อมน้อย หรือ กระทุ่มแบน หรือ มหาชัย เพราะบ้านอยู่ไกล้ๆๆค่ะ ใครรู้ช่วยบอกที
ใครรู้บ้างที่ไหนมีที่เรียนเสริมสวยที่ถูกๆ บ้างเรียนแล้วจบเร๊วๆๆอะเพราะไม่มีงานอะไรทำแล้วเรียนจบน้อยอะค่ะ ช่วยบอกทีขอเอาร้านที่ไกล้ๆๆที่ อ้อมน้อย หรือ กระทุ่มแบน หรือ มหาชัย เพราะบ้านอยู่ไกล้ๆๆค่ะ ใครรู้ช่วยบอกที
อยากสอบถามที่เรียนเสริมสวยราคาไม่เกินหมื่น หลักสูตรสามเดือนคัฟ มีเกียรติบัตรให้ด้วยอ่ะคัฟ

ช่วยบอกหน่อยนะคัฟ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again