อยากเรียนทำผม มีที่ไหนสอนบ้างคะ

ต้องทำงานประจำด้วยอะค่ะ มีเวลาว่าเฉพาะ วันเสาร์ - อาทิตย์ มีที่ไหนสอนทำผม ดีๆ คอร์สเร่งรัดก็ได้ หรือสอนเสริมสวยทั้งแต่งหน้าและทำผมเลยก็ได้ค่ะ  ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ

คุณพราวสอนฮาวทูผมสั้นด้วยก้อดีนะคะ สำหรับคนทำผมไม่เป็นเลยอ่ะ อยากเรียนด้วยเหมือนกันคะ แต่จะรอดูคุณพราวเอาแล้วกันนะ

มารอด้วยคน จ้า

รออยู่แล๊นนจ้า.............แล้วสถาบันสอนทำผมที่ไหนดีๆบ้างอะคะ แนะนำโด้ยน้า รออยู่คร้า

Tony&Guy  จ้า

wink  ตะเอง มีรายละเอียดไรบ้างป่าวคะ  ว่าค่าเรียนเท่าไหร่ อยู่แถวไหน สอนดีมั๊ย ประมาณนี้ ขอบคุณค่ะ

อยากไปเรียนตัดผมมั่งเหมือนกันน๊า

แบบว่าเวลาหน้ามันยาวปรกตา ขี้เกียดไปร้านตัดผมอ่ะค่ะ

ว้าว ไม่ได้เข้ามานาน มีเพื่อนๆมาตอบเต็มเลย ดีใจจังค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again