ช่วยแนะนำสถานที่กำจัดไฝ ขี้แมลงวันด้วยค่ะ

ช่วงนี้รู้สึกว่าขี้แมลงวันมันชักจะเพิ่มขึ้นมาจากไหนไม่ทราบค่ะ เลยอยากหาข้อมูลเรื่องการกำจัดไฝและขี้แมลงวันค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ถ้าใครมีข้อมูล ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ตามคลีนิคพวกสวยงามทั้งหลายก็ได้นะ

ส่วนตัวเราเคยทำที่ ยันฮี กับ เดิร์มแคร์ (จำชื่อไม่ค่อยได้นะคะว่าถูกหรือเปล่า)

เค้าก็จะคิดเป็นเม็ด เช่น เม็ดละ  500 บ. แต่ถ้าทำมาก ก็อาจจะเหมาได้ เช่นทั้งหน้ามี ทั้งหมด 6 จุด ก็อาจเหมารวมราคาไปเลย เป็น 2500 บ.  หมอก็จะพอกยาชาไว้ก่อน รอประมาณ 45 นาที แล้วก็จะเลเซอร์ยิงไปที่ขี้แมลงวัน ตอนนี้จะได้กลิ่นหม็นๆ ด้วยน้า เหมือนเนือ้ไหม้อะ แล้วก็ถูออก เสร็จแล้วก็จะทายา ปิดเทปไว้ ห้ามโดนน้ำ 3 วัน

เราทำที่หน้าไปหลายจุดเลย แต่มี สองจุดที่ไม่หายหมด เพราะหมอบอกว่ามันลึกไปถึงชั้นผิวหนังเลย  แต่ทำมาก็โอเคนะ ไม่มีปัญหาอะไรจ้า

เคยไปทำที่พฤษาคลีนิค แต่ก็กลับมาเป็นใหม่

แต่ครั้งล่าสุดทำที่สิงค์โปร์ค่ะ ไม่กลับมาเป็นใหม่ จุดละ200บ้าทไทย

ก่อนจะทำต้องถามและศึกษาก่ิอนนะ จะได้จ่ายเงินทีเดียว

แล้วผู้ชายทำจะผิดไหม !!!
บอกสถานที่มาหน่อยว่าอยู่ที่ไหนจังหวัดอะไรขอร้องเพราะอยากจะไปทำบ้างอ่ะเพราะเรามีไฝเเละขี้แมลงวันเหมือนกันอ่ะค่ะ
คุณแพรนี่อยู่จังหวัดไหนคะตอบด้วย
...จัดส่งทางไปรษณีย์ด้วยหรือเปล่าค่ะ
ไปที่นิติพลซิ เขาดูแลดี เครื่องมือก็ปลอดภัย แพทย์ก็ชำนาญ มีประกัน2เดือนหลังการรักษาด้วย ราคาไม่แพง ลองเข้าไปปรึกษาก่อนได้
ที่แฮร์ริเนส เซ็นเตอร์ เมืองชลบุรี เคั้ารับกำจัดไฝ หูด ติ่งเนื้อ เม็ดเล็กๆขนาดทั่วๆไป 50 บาทเองค่ะ ถ้ามีเยอะๆ เหมาได้ด้วย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again