รับสมัคร MC สาวสำหรับงาน Meeting Jeban.com

0 88

อย่างที่ทราบกันนะคะว่า บ้านน้อยหลังนี้กำลังจะจัดงานมิตติ้ง เปิดตัวเวป ในวันอาทิตย์ที่ 17 สิงหาคม 2551 ที่จะถึงในเวลาอันใกล้นี้ พวกเราจะได้เจอหน้าเจอตา พบปะพูดคุยกันซะที

ซึ่งภายในงานมิตติ้งจะประกอบด้วยบู๊ทของท่านสปอนเซอร์ทั้งหลายที่ร่วมสนับสนุน ทางเวปมีความต้องการประกาศรับสมัคร MC สาวเพื่อทำหน้าที่แนะนำโปรดักซ์ประจำบู๊ทต่างๆ โดยกำหนดคุณสมบัติชิลๆ ดังต่อไปนี้

1 เป็นคนมีบุคคลิกดี ร่าเริง กล้าแสดงออก

2 เป็นสาวกเวป jeban.com อิอิ

3 มีความรู้ ความเข้าใจในเรื่องเครื่องสำอางพอสังเขป

4 ปฎิบัติงานวันอาทิตย์ที่ 17 สิงหาคม 2551 ได้ เวลาตั้งแต่ 13.00-16.00 น.

รีบหน่อยนะคะ สำหรับสาวๆ ที่สนใจอยากเป็น MC พิธีกรภาคสนามประจำบู๊ทสปอนเซอร์สามารถส่ง Profile แนะนำตัวย่อๆ มาพร้อมรูปถ่ายแนบมาในเมล์นะคะ ส่งมาที่ activity@jeban.comได้ตั้งแต่วันนี้จนถึง 30 กรกฎาคมนี้ ก่อน 12.00 น. ค่ะ แล้วทางทีมงานจะติดต่อให้เข้ามาซักซ้อมคิวต่อไปจ้า

ปล. ทางเวปจะทำการกำหนดวันเวลาสาวๆ มาซักซ้อมคิว หลังจากทีมงานทำการคัดเลือกแล้วจ้า

update !!! เมล์แจ้งสถานที่นัดสัมภาษณ์แล้วนะคะ แล้วพบกันค่ะ

ชฎาแหลม

ชฎาแหลม

คิดถึงก็ไปหาที่ blog & fb นะคะ
https://www.facebook.com/Chadalaemdotcom

FULL PROFILE