รับสมัคร MC สาวสำหรับงาน Meeting Jeban.com

อย่างที่ทราบกันนะคะว่า บ้านน้อยหลังนี้กำลังจะจัดงานมิตติ้ง เปิดตัวเวป ในวันอาทิตย์ที่ 17 สิงหาคม 2551 ที่จะถึงในเวลาอันใกล้นี้ พวกเราจะได้เจอหน้าเจอตา พบปะพูดคุยกันซะที

ซึ่งภายในงานมิตติ้งจะประกอบด้วยบู๊ทของท่านสปอนเซอร์ทั้งหลายที่ร่วมสนับสนุน ทางเวปมีความต้องการประกาศรับสมัคร MC สาวเพื่อทำหน้าที่แนะนำโปรดักซ์ประจำบู๊ทต่างๆ โดยกำหนดคุณสมบัติชิลๆ ดังต่อไปนี้

1 เป็นคนมีบุคคลิกดี ร่าเริง กล้าแสดงออก

2 เป็นสาวกเวป jeban.com อิอิ

3 มีความรู้ ความเข้าใจในเรื่องเครื่องสำอางพอสังเขป

4 ปฎิบัติงานวันอาทิตย์ที่ 17 สิงหาคม 2551 ได้ เวลาตั้งแต่ 13.00-16.00 น.

รีบหน่อยนะคะ สำหรับสาวๆ ที่สนใจอยากเป็น MC พิธีกรภาคสนามประจำบู๊ทสปอนเซอร์สามารถส่ง Profile แนะนำตัวย่อๆ มาพร้อมรูปถ่ายแนบมาในเมล์นะคะ ส่งมาที่ activity@jeban.comได้ตั้งแต่วันนี้จนถึง 30 กรกฎาคมนี้ ก่อน 12.00 น. ค่ะ แล้วทางทีมงานจะติดต่อให้เข้ามาซักซ้อมคิวต่อไปจ้า

ปล. ทางเวปจะทำการกำหนดวันเวลาสาวๆ มาซักซ้อมคิว หลังจากทีมงานทำการคัดเลือกแล้วจ้า

update !!! เมล์แจ้งสถานที่นัดสัมภาษณ์แล้วนะคะ แล้วพบกันค่ะ

ว้าวอยากเป็นจัง แต่ว่าหน้าตาไม่สวยเค้าจะเลือกมั้ยอ่ะคะ
แล้วถ้าเรียกซักซ้อม วันไหนเอ่ย

อยากเป็นเหมือนกัน แต่วันซ้อมกลัวไปไม่ได้จังเลย
อยากเป็นจัง แต่ติดตรงข้อ 3 นี่แหละ
ลองส่งรูปไปก่อนได้มั้ยอ่ะค่ะ

ปล.ม่ะงามเหมือนกานอ่ะ
หนูติดตรงข้อ 3 เนี่ยแหละพี่ 55+
55+ MC ได้สิทธิ์ แบก คสอ กลับบ้านป่ะคะ 555555555+
พูดเล่น ขำๆ นะคะ >W<

ไม่งามแต่ใจรักได้ป่ะคะ
โห ไม่มีคุณสมบัติเลยข้อแรก ไม่ค่อยกล้าแสดงออก (ต่อหน้าคนเยอะๆ)
จะถึงวันมีตแล้ว ตื่นเต้น
1-3 พอไปได้
แต่ข้อ 4 ประเด็นหลัก ไปไม่ได้ง่า แง้
เสียใจ ทำไมต้องเป็นวันนี้ด้วย อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให้สนุกกันนะจ้ะสาวๆ เอารูปมาอวดด้วย
ข้อ3 นี่ ปัญหาใหญ่เลย 555+ มีโพยไหมเนี่ย
ได้ตังค์ไหม คิคิ << She หน้าเงินมาก
ข้อสามตอบยากจัง v.v
ช่วยเบื้องหลัง แทนได้มั้ยคะ อยากช่วยอย่างใจจริงค๊า
รับกี่คนเหรอคะ

แอบสนใจด้วยคนค่า

ใช่ๆ ได้ตังค์ไหม 555

น่าสนใจจังค่ะ แต่แอบติดตรงข้อ 3 และข้อ 1 เล็กๆ แงะ (>_<)

ข้อ 3 เนี่ย มีติวให้ด้วยมั้ยคะ แบบว่า ติวก่อนวันจิงไรแบบนี้ อิอิ

ไม่ได้ข้อ  1 อ่ ะ   ใจรักได้มั้ย

ไม่เคยทำMCมาก่อนได้มั้ยคะ
อยากไปร่วมงานจัง เพราะจะกลับไทยสิ้นเดือนนี้ แต่วันที่ 17 ต้องขึ้นเครื่องกลับแต่เช้าเลย เสียดายจัง

งานมีวันเดียวหรือคะ?
สาวๆ ไม่ต้องกังวลว่าไม่เคยทำด้าน MC มาก่อนจะได้รับการพิจารณาไหม

ทางเวปรับไว้พิจารณาเท่าเทียมกันค่ะ ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ในการทำ MC ก็ได้ค่ะ แต่ของให้มีคุณสมบัติคร่าวๆ ที่แจ้งไว้

ทางเวปต้องการคนที่้ต้องการหาประสบการณ์ใหม่ๆ อยากทำ อยากร่วมสนุกกับทางเวปจริงๆ เพราะบรรยากาศในงานเราอยากให้มีความเป็นกันเอง สนุกสนาน

สำหรับคนที่สนใจอย่าช้านะคะ อิอิ
จำกัดอายุไหมค่ะเนี่ย ยี่สิบปลายๆ แก่ไปไหมค่ะคุณโอ๋
ไม่จำกัดอายุค่า

สมัครไปแล้วค่า
กล้าส่งตรงไม่จำกัดอายุนี่แหละ
วัยกลัวเลข 3 อย่างเราค่อยมีกำลังใจหน่อย
แต่ไม่รู้จะได้รึเปล่า

แต่ยังไง confirm ไป meeting ด้วยแหงๆ จ้า

ส่ง profile ไปแล้วค่า
ตื่นเต้นๆ ประกาศผลวันไหนคะ

อยากลองทำด้านMC บ้าง

อยากลองด้วย แต่ ติดข้อ3 ถ้ามีติวให้ก่อนก็แหล่มเลยคะ 555

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again