อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

ดูหนังกับแฟน ใครเจอแบบนี้บ้างคะ

แฟนเราออกแนวโหดๆ ชอบดูแอคชั่น ฟอร์มยักษ์ค่ะ

ส่วนเราดูได้ทุกแนวนะ บางทีก็แอบอยากดูพวก 3d อย่าง Madagascar ไรงี้มั่ง

หรือไม่ก็พวกแนวๆอย่าง Dictator, Dark shadow

แรกๆเคยชวน แฟนเราก็ไปดูนะคะ แต่เค้านั่งหลับอ่ะ น่าสงสารมากเลย

หลังๆเหมือนจะคุ้นเคยกันมากขึ้นมั้ง เค้าบอกเลยว่าไม่ไป หนังต๊องๆงี้ไม่ดูเด็ดขาด

จะชวนเพื่อน เพื่อนเราก็ไม่ค่อยดูหนังกันอ่ะค่ะ

มีใครเจอแบบนี้บ้างป่าวคะ

เพิ่มเพื่อน

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again