หมอดูดวง..มีที่ไหนเจ๋งบ้าง

0 42
คือวันนี้ไปดูดวงมาค่ะ แต่ผิดหวังค่ะ จ่ายค่าดู 1500.- แต่เหมือนหมอแกดูให้แค่ 100 เดียว ใช้เวลาประมาณ 1 ชม.
แต่หมอแกพูดถึงดวงเราแค่ 10 นาที ที่เหลือแกพูดถึงตัวแกเองทั้งนั้น เช่น ลงทุนในหุ้น เล่านิทานให้ฟัง ฯฯฯฯ
เอ่อ
 มันเซ็งและเสียดายเงินสุด ๆ ค่ะ ไอ้ที่อยากรู้ยังไม่ได้คำตอบเลย  

สาว ๆ คนไหนที่พอทราบเรื่องนี้ ช่วยแนะนำทีนะคะ  ขอบคุณค่ะ

MissJessica

MissJessica

สามีและลูกคือความสุขที่สุดในชีวิต แต่ความงามคือสิ่งหนึ่งที่ขาดไม่ได้เหมือนกัน

FULL PROFILE