รวมมิตรผมดัดสวยๆ

0 33
1.
2.

3.
4.

5.
6.

7.
8.

9.

จขกท. หน้าแบบนี้ ผมเส้นเล็ก + เสียด้วย ดัดลอนไหน ทรงไหนแล้วจะ เวิคคะ แหะๆ

1. อยากจะให้สาวๆช่วยโหวตทรงไหนน่ารักโดนใจคุณๆที่สุด (ไม่รวมรูป จขกท แหะๆ)

2. ช่วยแนะนำร้านที่ดัดผมที่ไหน ดีๆ ราคาไม่แพงมากอะคะ แล้วคุณภาพดี (มีไหม) แนะนำช่างประจำ + ราคาด้วยก็ดี
มีร้านไหนที่ดัดแล้วโดนใจเลย แบบไม่ต้องรอนานๆ แล้วผมคลาย ถึงจะสวย

3. เราเป็นคนผมเส้นเล็ก แล้วแห้ง ควรจะดัดลอนใหญ่หรือกลางดีอะคะ อยากได้ลอนแบบธรรมชาติ กลัวหน้าแก่

4. ส่วนตัวเราชอบผมดัด รูปที่ 8 อะคะ สาวๆคิดว่าทรงไหนน่าจะเข้ากะเรา (ไม่ค่อยมั่นใจ)

5. ดัดแบบธรรมดากะดิจิตอลต่างกันยังไง แล้วผมดัดต้องเซตตลอดปะคะถึงจะลอนสวย

ขอบคุณมากค่ะๆๆๆๆ
เรื่องมาก ถามยาวไปนิส 55

Koiz

Koiz

Make up is Magic

FULL PROFILE