ขอคำแนะนำเรื่องที่พักในฮ่องกงกับมาเก๊าคะ

0 6
พอดีเราจะไปฮ่องกง ช่วง 25 - 29 พฤศจิกายน นี้อ่ะคะ ( ประมาณอีก 4 เดือน กว่า )

แต่เราก็ต้องหาที่พักไว้คร่าวๆก่อน ตอนนี้็ก็ดูไว้หลายที่นะคะแต่เรา

อยากได้ที่แบบว่าราคา

ไม่แพงมาก หารออกมากับเพื่อน 2 คนอยู่ในระดับพอใช้ได้
 เราจะพักฮ่องกง 3 คืน แล้วก็ไปมาเก๊า 1 คืน 

เราเลยอยากขอรบกวนถามผู้รู้หน่อยคะว่ามีที่ไหนแนะนำบ้างเอาราคาที่สบายกระเป๋า ( หาร 2 ออกมา ) 

แล้วความปลอดภัยโอเคเลย

ยังไงรบกวนสอบถามขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

ขอเป็นที่พักทั้งฮ่องกงและมาเก๊าคะ ( ฮ่องกงขอแถวย่าน

Mongkok ไม่ก็ Tsim sha tsui นะคะ )

ขอบคุณคะ

flunko

flunko

FULL PROFILE