ใครเคยลอกหน้ากับสมุนไพรจันทร์สว่างบ้างคะ

0 31

สวัสดีคะเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้องๆ ชาว Jeban.com
เรารุ่งนะคะ พึ่งเป็นสมาชิกใหม่วันนี้นี่เอง ส่วนตัวเเล้วเป็นคนชอบการแต่งตัวอยู่แล้ว แต่ไม่ค่อยแต่งหน้าจัด จะเน้นเป็นเสื้อผ้า ผม อยากเปลี่ยนลุกค์ไปเรื่อย ๆ คะ ไม่ฟิกส์ตายตัว แต่เราไม่ได้ใช้แต่ของแพงตามเคาเตอร์อย่างเดียวนะคะ ตลาดนัดทั่ว ๆ ไปก็โอคะ มิกส์แอนด์แมทก็ขอให้ออกมาแล้วดูดี ว่าไปน่าน.....

วันนี้อยากถามเพื่อน ๆ ว่ามีใครหรือคนรู้จักเคยเข้าคอร์สพอกสมุนไพรสดกับจันทร์สว่างบ้างคะ ผลออกมาเป็นอย่างไรบ้าง
รุ่งมีปัญหาสิว ฝ้า กระ จุดด่างดำ รอยสิว ผิวผสม โอ้ยสาระพัดปัญหา อยากแก้ไขตั้งแต่เนิ่นๆ คะ ไม่อยากให้เป็นมากแล้วมาแก้ไข
มีเพื่อนรุ่นพี่ที่ทำงานเค้าทำมา ก็โอนะคะ แต่อยากสอบถามกับบุคคลท่านอื่นดูบ้าง

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ

Seawkar

Seawkar

Live as if you were to die tomorrow...Learn as if you were to live forever...
Anyway...I really want to Thank Everyone who took time to come for my favarite blog...

FULL PROFILE