ช่วยด้วยเรื่องสติ๊กเกอร์ทำตา 2 ชั้นค่า

0 9

ข้องใจเกี่ยวกับวิธีใช้สติ๊กเกอร์ค่ะเป็นตาชั้นเดียวนะคะไม่หลบใน

1.  สติ๊กเกอร์นี่ต้องติดตรงไหนกันแน่คะระหว่างเหนือรอยพับของตาหรือตรง   เส้นพับของตา
2.  เวลาแต่งหน้านี่ต้องทาแป้งก่อนแล้วติดสติ๊กฯแล้วค่อยกรีดไลน์เนอร์ใช่มั๊ยคะ
3.  สติ๊กฯของ 3m นี่ติดทนกว่าที่ขายสำเร็จรูปป่าวคะ
4.  ก่อนนอนถ้าเราทาอายครีมแล้วเปลือกตามันสติ๊กฯ จะติดอยู่มั๊ยคะเพราะอยากจะติดตลอดเวลาเผื่อว่ามันจะเป็น 2 ชั้นถาวรถ้าไม่ได้จริง ๆ ถึงจะตัดสินใจทำศัลยกรรมตา 2 ชั้นอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

vanillaflavour

vanillaflavour

มาใหม่นะคะมีอะไรแนะนำได้ค่ะ มือใหม่หัดสวย^o^

FULL PROFILE