แหวกแนวเป็นสาวเกาหลีสุดหวานกันดีกว่า

0 31
มาแปลก ๆ แหะวันนี้เห็นมีแต่สาว ๆ จีบันส่วนใหญ่

รักร้าวกันที่ปารีส ขอแหวกแนวเด้วเศร้าเกินไป

มาเป็นสาวน้อยอินเลิฟสีชมพู๊ชมพูดีกว่า

ธีมหลักวันนี้จะแต่งเน้นความวาว ๆ วิ้ง ๆ แบบสาวเกาหลี

เพราะวันนี้เราจะไปโซลม่ายปายปารีสสสส(แหวกแนว)

เสร็จแล้วจ้าง่าย ๆ เนอะไม่ยากเลย

อยากไปนะเนี่ยแต่ขอเวลาหยอดกระปุกเก็บค่าตั๋วซัก 10 ปีละกัน 55+

รูปที่ใช้โปรแกรมแต่งภาพและไม่แต่งมาเทียบกันนะคะ

ไม่มีไรหรอกเราแค่อยากให้ภาพมันฟุ้ง ๆ เบลอ ๆ เหมือนหน้าหนาว

greenmelon

greenmelon

ผู้หญิงทุกคนย่อมมีความสวยในแบบฉบับของตัวเอง เพียงแค่เรารู้จักดูแลตัวเองอยู่เสมอ

Follow me on instagram : plaipuru

FULL PROFILE