ประสบการณ์จากการกินคอลลาเจน(หน้าใส ผิวใส)

6 23

สวัสดีค่ะ น้ำ  จ้าาา

มาพูดถึงคอลลาเจนให้ฟังกันอีกแล้ววว

หลังจากที่ได้ลองทานไป ประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆ

กินวันละ 2 ซอง

เช้าตื่นนอน 1 ซอง

ก่อนนอน 1 ซอง

(สูตรนี้คือเร่งให้ขาวใสเร็วๆ)

หลังจาก 1 อาทิตย์ ก็กินแค่วันละซอง พอ

มันเปลือง!!!

ความรู้สึกหน้าใส ผิวใส ขึ้น  

และที่สำคัญเืรื่องที่น้ำ

มีปัญหามากคือ เรื่องใต้ตาคล้ำ เป็นหมีแพนด้า

เพราะน้ำนอนดึกมาก เป็นประจำ พอได้กิน

คอลลาเจนตัวนี้ไป รู้สึกได้ว่าหมีแพนด้า

บางส่วนได้กลับสวนสัตว์ไปแล้ว

ตอนนี้น้ำก็ยังกินอยู่ คาดว่าพอได้ความใสที่เรา

ต้องการแล้วจะหยุดกิน เพราะว่า ราคามันสูง 555

แล้วจะกินอย่างอื่นแทน

ในรูป และในคลิปนี้ น้ำได้ถ่ายตอนที่ไม่ได้ทาใดๆ

บนหน้า ไม่ได้แต่งหน้า หรือ แต่งรูปใดๆ

หน้าสดจริงๆ ค่า

อ่อ ในคลิปช่วงท้ายที่บอกว่าถ้าใครสนใจเดี๋วน้ำจะบอกอีเมล์ให้

น้ำไม่ได้จะขายของน่ะคะ 

เอาเป็นว่า...ในเว็บนี้ขอไม่บอก ไม่ต้องถามมาเน้อ

ขอบคุณมากค่ะ

namiza90

namiza90

FULL PROFILE