กระโปรงทรงแบบนี้ หาซื้อและตัดที่ไหนดีค่ะ [เอามาเป็นกระโปรงนักศึกษานะ]

0 8

อยากได้กระโปรงทรงงี้อะคะ ตามร้าน ที่ขายชุดนักศึกษา ทรงเอของเขา ปลายไม่บานเหมือนในรูป แค่เอา เอวเข้า สะโพกออก ปลาย ตรง เหมือนทรงตรงเหมือนเดิม เศร้าค่ะ  TT 

ใจอยากได้ทรงเอแบบนี้ สงสารสะโพกตัวเองเป็นคน ตัวสูง เอว 28 แต่สะโพกดัน38 อยากได้กระโปรงที่มันไม่เน้นก้นมากเหมือนทรงตรง และ ทรงเอแบบที่กล่าวไป  อยากได้ทรง A แบบในรูปมากก   สวย   กำลังดี   ไม่เน้นสะโพกมาก  TT

ใครพอจะทราบแหล่งซื้อช่วยแนะนำทีคะ หรือ แหล่งตัดก็ได้ สามารถซื้อผ้าเองได้แต่ติดที่ว่าตัดไม่เป็น// ซะงั้น//

ช่วยแนะนำทีนะคะ ตอนนี้ ใส่ทรง  ตรงอยู่ รัดไปหมด แล้วผู้คนก็ชอบมองกัน ไม่มั้นใจเลย ต้องใส่เสื้อหนาวตัวยาว 
ถึงจะรู้สึกมั้นใจเล็กน้อย  T[]T 

ขอบคุณค่ะ 

berrysweetii

berrysweetii

LoVe Jeban:3
เพราะจีบัน ถึงทำให้เราพยายามสวย

FULL PROFILE