กินกลูต้า จูออน+ไอวอรี่แคป อยุค่ะแล้วมัน...

0 7
 ตอนนี้เรากินกลูต้า ไอวอรี่แคปกับจูออนซีรี่อยู่ค่ะ กินคู่กันเลยค่ะ
เช้าอย่างละ2 เย็นไอวอรี่กับดีทอกซตับอย่างละ2

กินมา1อาทิคย์แล้วค่ะ ควบคู่กับการทาครีมกันแดดตอนเช้าและ วาสลีนสีชมพูตอนเย็นค่ะ
แต่มันรู้สึกว่า...ดำขึ้นง่ะ
มันไม่ได้ขาวกระจ่างใสเลยค่ะ มันดูดำกระจ่างใสอ่ะ
จริงๆนะคะ มันคล้ำๆใสๆเนียนๆ 5555 มันไม่ได้ขาวเลยค่ะ ขาวซีดก็ได้ไม่เป็นไรเพราะเรากินน้ำมะเขือเทศค่ะ

ลองกินกลูนชต้ามาเยอะแล้วค่ะ ไม่มีอันไหนขาวสักที
หรือเพราะเรากินไม่ถึงเดือนก้ไม่รู้ค่ะ 555 แต่อันนี้กินจริงจังแล้วนะคะ ทุกทีจะกินๆลืมๆ อาทิตย์เดียวก็เลิกกินแล้วค่ะ

ถ้าอันนี้หมดจะลองกินchocola ccค่ะ ไม่รู้ว่าจะขาวจริงรึป่าว
แต่ว่าพวกในbootsนี่ขอบายนะคะ ไม่ค่อยเชื่อว่าจะขาวค่ะ
shiseido pure whiteก้ขาวนะคะ อันนั้นกินจริงจังค่ะ นานมาแล้ว แต่ตอนนี้รุ่นนั้นไม่มีขายแล้วอ่ะค่ะ
มีแต่pure white exซึ่งหลายคนก้บอกว่าไม่ค่อยขาว

เพื่อนๆ มีตัวไหนแนะนำมั้ยคะ คราวนี้สัญญาจะกินอย่างจริงจังแล้วค่ะ
อ้อ ปล้วก็ทุกครั้งที่กินนี่ เรากินน้ำเยอะมากกกกกค่ะ วันนึง1ลิตรเลยค่ะ กินเรื่อยๆค่ะ อยุ่ได้ทั้งวัน :)

LINlie jung

LINlie jung

FULL PROFILE