แอบฮา ละครเรื่องบ่วง

คือกำลังจะอาบน้ำแล้วพอดีละครเรื่องนี้มา ฉากที่คุณหญิงอบเชยกับแพงปะทะกัน แอบปล่อยก๊ากตรงที่แพงร่ายมนต์ขมุบขมิบๆ แต่เจ๊อบเชยถือไม้เรียวหวดทีเดียว แพงถึงกับชะงัก เหอๆๆๆ
ทำไปได้นะเจ๊นะ ฮะๆ
อ๊ะ ลืมดู 
 เห็น เอฟเฟค หลังๆแล้ว รู้สึกฮาเหมือนกันค่ะ แต่ก็อดดูให้จบไม่ได้ ตอนนี้อีแพงดื้อจริงไรจริง -*-
 จะจบแล้วววววว วีคหน้า ติดมั่กๆ ^^ 

ใช่ค่ะ ดูฉากนี้เหมือนกัน หลังๆ เริ่มสงสัยผีแพง บ่วงรักบ่วงแค้น
วันที่ 6 ก็จบแล้ว เราติดอบรมอ่ะ...จะกลับมาดูทันมั้ยเนี่ย

ทำไมดูเวอร์ชั่นหมู พิมพกา ตอนเราเด็ก น่ากลัวมว๊ากกก

แต่เวอร์ชั่นนุ่น เราดูแล้วกลายเป็นฮาอะค่ะ

ชอบดูมากเลย  ฉากเื่มื่อวานผีอีแพงหน้าเหมือนพวกซาตานเลย
..อิอิ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น