กระเป๋าตังผู้ชาย แบรนไหนดีคะ

จะเตรียมเก็บตังซื้อ ให้เป็นของขวัญวันเกิดคุณแฟน

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยคะ ว่า กระเป๋าตังผุ้ชาย แบรนไหนที่เรียบๆ ดูดีๆ ทำจากหนัง คะ
งบประมาณ 1500-2500 บาทคะ

thxq for all reps.
ปีก่อนนู้นนซื้อของ Dapper ให้คุณชายค่ะ เป็นหนัง ราคาประมาณ 1,500  ก็ใช้ดีเหมือนกันนะคะ ผ่านมา 2 ปีก็ยังใหม่อยู่ค่ะ

paul smith ราคาประมาณ 1000ปอน...สวยแนะนำ

จาคอปก็ดีนะ

ปิแอร์ การ์แดง ดีนะ เพิ่งซื้อให้แฟนเปนของขวันรับปรินยาเอง สวยดี
Pierre cardin ก็ดีนะคะ
เพิ่งซื้อให้แฟนอาทิตย์ที่แล้วเอง
ราคาไม่แพงมากค่ะ
RIPCURL อ่ะค่ะใบประมาณ 2000บาทนิดๆๆ
อืม ถ้าเด็กๆก็พวก quiksilver มั้ยอะคะ

Billabong ก็โอ

หรือไม่ก็อาดิดาส พวกนั้นไปเลย
ขอบคุณทุกcommentมากเลยนะคะ

พาเค้าไปดูของquickมาแล้ว ดูท่า เค้าจะไม่ชอบใจซะเลย เหมือนเค้าอยากได้ กระเป๋าตังหนัง เรียบๆ
ไม่ชอบลายๆ

อยากได้เรียบ ๆ เราเเนะนำ Guy laroche ค่ะ

มีเเบบเรียบๆสวยๆ หลายเเบบ เราชอบซื้อตลอดเลย

เเต่ว่าถ้าเอาใส่กางเกงเเล้วนั่งทับ มันจะเยินง่ายนะคะ

Louis Vuitton คะ เพิ่งซื้อให้แฟนวันนี้เดือนที่แล้วนี่เองคะ เค้าชอด้วยนะคะ
Paul Smith สวยดีเราชอบแบบ mini cooper
ผมเชียร์ Jacob สวยนะครับ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again