แฟซ่ามาแล้วจ้า

คนอื่นได้พัสดุกันรึยังเอ่ยยย เอ๋เพิ่งได้วันนี้เองค่ะ แปลกใจมากเพราะปกติถ้าไม่มีคนรับของต้องไปรับที่ไปรษณีย์เอง

ลืมไปแล้วนะเนี่ยว่าทำแบบสอบถามไป เอิ้กกกๆๆ ขอบคุณแฟซ่ามากนะค่ะ ขอบคุณจีบันด้วย อิอิ
เค้าก็ได้แล้ววว เป็นกระปุกสีแดงได้เหมือนกันมั๊ยคะ?
ยังไม่ได้เลยค่ะ รออยู่ อยากลองมั่กมาก ใช้แล้วเป็นไงบอกต่อนะคะ
เราได้กระปุกสีน้ำตาลจ้า

จะรู้ได้ยังไงอ่ะว่าจะเป็นคนที่ได้ เค้าแจกทุกคนที่กรอกไปอ่ะป่าว อยากรู้จะได้รอๆๆ

จะรู้ได้ยังไงอ่ะว่าจะเป็นคนที่ได้ เค้าแจกทุกคนที่กรอกไปอ่ะป่าว อยากรู้จะได้รอๆๆ

ได้แล้วๆๆคะ

กระปุกสีแดงค้าบบบบบบบบบบ

เอ๋ได้กระปุกแดงเพื่อให้ผมตรงอ่ะค่ะ ได้ทุกคนที่กรอกรึปล่าวอันนี้ไม่แน่ใจแฮะ เอ๋ตอบว่าไม่เคยใช้แฟซ่าอ่ะค่ะ เพราะปกติใช้ซัลซิล

เด๋วลองละจะมาบอกนะค่ะว่าผลเป็นยังไงงง
ได้แล้วเหมือนกันค่ะ กระปุกสีน้ำตาล

ขอบคุณจีบันมากนะคะ
                ได้รับแย้วขอบคุณมั่กค่ะ ^-^  ทันการพอดี 
                  เพราะผมผ่านการดัด+ยืดมาหมาดๆ หุหุ
ได้รับแล้วเช่นกันจ้า
ได้สีน้ำตาลสำหรับผมทำสีและผมดัด
ขอบคุณจีบันมากเลยจ้า
ได้ ใบ ให้ไปรับที่ นิติข้างล่างแล้วค่ะ

คิดอยู่นาน ว่า คือไร อิอิ

ตอนนิ เปนแฟซ่า นิเอง ไว้ เด๋วค่อยลงไปเอา
เมื่อคืนสระผมหมักด้วยแฟซ่าเลย เห่อจัด 55

ล้างออกง่ายดีค่ะ กลิ่นไม่ฉุนเท่าไหร่ ผมนิ่มพอสมควร เอ๋ได้สูตรเพื่อผมมีน้ำหนัก ตรงสลวยมานะค่ะ

เป่าผมด้วยพัดลมแห้งแล้วไม่ค่อยฟูดีค่ะ ชอบๆ ขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ 
ได้รับแล้วเช่นกันจ้า ได้สีน้ำตาลสำหรับผมทำสีและผมดัด

ขอบคุณเวบจีบันนะคะ

ไม่ได้อ่ะค่ะ สงสัยเขาไม่ได้ให้ทุกคนมั้ง

อยากได้มั่งทำไงล่ะ โอกาสหน้ามีอีกมั้ยจ๊ะ

ได้แล้วจ้า สีแดง ใหญ่เบิ้มมากๆ ขอบคุณนะคะ ใช้ดีด้วยนะลองแล้ววันนี้เลย ผมตรงโดยไม่ต้องไดร์เลยค่ะ ซึ่งปกติผมฟู  อึ้งนะยอมรับ เขาสามารถจริงๆนะ

อยากได้มั่งทำไงค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again