++กลุ้ม ถามผลิตภัณฑ์สมุนไพร รักษาสิว ดร.สาโรช

1 95

วันนี้เราไปรักษาสิวมาที่ ศูนย์บริการแห่งนึง เป็นตัวแทนจำหน่ายผลิตภัณฑ์ของดร.สาโรช

เสียค่ารักษาเเละซื้อยามาใช้ยกเชตประมาณพันกว่าบาท ได้ยามาหลายตัวอยู่

และตอนนี้เป็นสิวอยู่ประมาณนึง ไม่ถึงกับมากแต่อยากให้หน้าใสทันก่อนเปิดเรียน

เรา search หาข้อมูลมา ผลของผู้ใช้ไม่กี่คนมารีวิวบอกประมาณนี้ว่า

ช่วงแรกจะเกิดอาการบวมแดงมากๆ คล้ายๆสิวเห่อ และไม่สามารถไปเรียนได้ต้องหยุดสักพัก

ประมาณเดือนนึง หลังจากนั้นแล้วหน้าจะลอกออก และใสๆมากๆๆ

ซึ่งเราค่อนข้างกลัว ผลกระทบตอนช่วงแรกมากๆ อาการคล้ายกับ "หน้าเบิร์น"เลย กลัวมาก
เราไม่ทราบว่าจะเป็นกับทุกคนไหม 
เเต่ตัวเเทนขายที่นั่นเขาก็บอกคล้ายๆกับคนที่มารีวิวในเน็ตว่ามันจะเห่อบวมแดง
แล้วค่อยๆลอกออกจึงจะหายขาด

คืนนี้เราเลยปรึกษากับเเม่ เเม่บอกว่าถ้ากลัวขนาดนั้นก็ไม่ต้องใช้หรอก

อยากรู้ข้อมูลจากคนที่เคยใช้จริงๆอะจ้า

ยังไงใครพอจะทราบข้อมูลอะไรก็ช่วยโพสบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆจากใจ

WaiiKrazy

WaiiKrazy

สวัสดีค่ะ ^_~ ชื่อ หวาย นะค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ ๆ น้องๆ
ที่น่ารักทุกคนนะค่ะ : D

FULL PROFILE