ตัดผมบ๊อบให้น้องสะใภ้..น้องบอกอยากได้ทรงม้าเต่อลดอายุค่า

6 11

เมื่อวานนี้น้องสะใภ้อยากตัดผมม๊ากกกก บอกอยากเปลี่ยนทรงผมจากบ๊อบตัวเดิมที่เป็น
บ๊อบสใลส์ ที่โอ๋เคยตัดให้เมื่อเกือบสองเดือนก่อนให้นั้นแล้ว เพราะมันยาวขึ้น บอกอยากตัดอีก
เอาแบบให้ลดอายุกันไปเลย 

เมื่อหาแบบตามต้องการแล้ว ก็จัดการโลด ลูกชายนอนหลับพอดี ว่าแล้วก็มาจัดการกันเล๊ยยยยย ทรงก่อนตัดเป็นแบบด้านล่างนี้ค่า 

แม่น้องเก้าตัดเล็มผมออก ให้มีน้ำหนักมากขึ้น ให้มีลักษณะเป็นเอลาย แล้วก็จัดม้าเต่อให้น้องเค้าตามขอ
น้องบอกชอบมากกกกกกกก แม่น้องเก้าก็ดีใจค่า

ดูกันชัดๆทุกมุมกันไปเล๊ยยยยยยยยยยยย

ขอบคุณที่รับชมค่า

menmyson

menmyson

I love everything about beauty.

FULL PROFILE