ตัดผมบ๊อบให้น้องสะใภ้..น้องบอกอยากได้ทรงม้าเต่อลดอายุค่า

เมื่อวานนี้น้องสะใภ้อยากตัดผมม๊ากกกก บอกอยากเปลี่ยนทรงผมจากบ๊อบตัวเดิมที่เป็น
บ๊อบสใลส์ ที่โอ๋เคยตัดให้เมื่อเกือบสองเดือนก่อนให้นั้นแล้ว เพราะมันยาวขึ้น บอกอยากตัดอีก
เอาแบบให้ลดอายุกันไปเลย 

เมื่อหาแบบตามต้องการแล้ว ก็จัดการโลด ลูกชายนอนหลับพอดี ว่าแล้วก็มาจัดการกันเล๊ยยยยย ทรงก่อนตัดเป็นแบบด้านล่างนี้ค่า 

แม่น้องเก้าตัดเล็มผมออก ให้มีน้ำหนักมากขึ้น ให้มีลักษณะเป็นเอลาย แล้วก็จัดม้าเต่อให้น้องเค้าตามขอ
น้องบอกชอบมากกกกกกกก แม่น้องเก้าก็ดีใจค่า

ดูกันชัดๆทุกมุมกันไปเล๊ยยยยยยยยยยยย

ขอบคุณที่รับชมค่า

Topic Details

ผมทรงนี้ท่านได้แต่ใดมา...?

• รายละเอียดของร้านที่ไปทำ
    (เบอร์โทร+สถานที่) -

สิ่งที่ไปทำมา

• รวมเสียทรัพย์โดยประมาณ -

Hair Care

• แชมพู -
  • ครีมนวดผม -
  • ทรีทเม้นท์ -
  • Mask -
  • อื่นๆ -

DIY ทำผมเอง

• อุปกรณ์ -
  • ผลิตภัณฑ์จัดทรง -

ดูเด็กลงนะค่ะ

ขอบคุณค่าคุณ Valerie ลองๆตัดกันเองอ่ะค่ะ อยู่ใกลจากตัวเมืองหาที่ตัดผมยากมากเลย
น่ารักดีค่ะ ตัดเก่งจังเลยย
 ขอบคุณนะคะ Piger เคยเรียนพื้นฐานตัดผมจากสารพัดช่างเมื่อนานมาแล้วค่ะ
ได้ใช้ประโยชน์จริงๆค่ะ มาอยู่ใกลๆตัวเมืองแบบนี้ก็ได้งัดเอาวิชามาใช้อยู่เรื่อยๆค่ะ
เกาหลีๆ
ทรงใหม่น่ารักมากๆค่ะ ชอบๆ ^^
 ขอบคุณทุกความเห็นค่า น้องสะใภ้เองเค้าก็ปลื้มผมทรงใหม่นี้มากค่า เห็นบอกว่ามีแต่คนทักว่าเด็กลง ตรงตามวัตถุประสงค์
ชอบผมบ๊อบๆ 
 โหหห เริดมากเลยอ่าค่ะ อิอิ
เริ่ดมากค่ะ ดูอายุลดลงประมาณสองปีค่ะ (40 เหลือ 38)

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again