แต่งตัวและแต่งหน้าไปผับ

เรามะเคยเที่ยวอะ จะไป Route 66 เค้าแต่งประมาณไหน แนะนำหน่อยคะ สไตล์ไหนได้บ้างคะ

เสื้อ
กระโปรง
กางเกง
รองเท้า
เครื่องประดับ สร้อยคอ ตุ้มหู กำไล นาฬิกา

เรื่องการแต่งหน้าด้วยนะคะ แนวไหน โทนไหนคะ สอนหน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
อย่าใส่รองเท้าแตะเปนพอ
ตามความเห็นแรกว่าไม่ควรใส่รองเท้าแตะ
ส่วนเสื้อผ้าใส่อะไรก็ได้ค่ะ ให้มันสะดวกกับตัวเรามากที่สุด
เครื่องประดับไม่ต้องใส่มากหรอกค่ะ
ในนั้นมัดมืดสลัวๆ เค้าไม่ค่อยสนใจอะไรกันมากเท่าไหร่
เที่ยวให้สนุกนะคะ

แต่งหน้าแรงๆ นิดนึงก้อน่าจะดีนะคะ แต่เอาแบบที่เราพอมั่นใจก้อพอค่ะ อิอิ

เเค่เรามั่นจัย ก็สวยเเล้ว ละ อิอิ

แต่งคุณหนูๆหน่อยก็ดีนะคะไปรูท
แล้วอย่าโป๊มากสำหรับคนไม่เคยเที่ยวอาจจะเจอเรื่องล่อแหลมได้
แต่งหน้าเข้มกว่ากลางวันหน่อย สโมกกี้ก็งามดี เน้นไลเน่อร์ (อันนี้สไตล์เราอะนะ)
แต่ที่จริงชอบแต่งแบบไหนก็แต่งเถอะจ้า เพราะถ้าผิดไปจากปกติที่เคยแต่งมากอาจะทำให้ไม่มั่นใจได้

อะเหอเหอ ขอแอบนอกเรื่องค่า

จะไปรูทหรอค้า เราไปมา 4 รอบ ไม่หนุกซักรอบง่า

ไปเจ็ท เอกมัยดีกว่าค้า หนุก+คนที่ไปเที่ยวก้ดีกว่า
(เราไปรูทแล้วเจอบางคนมารยาทไม่ดี เซงมากๆ)
แต่งตัวไฮโซเข้าไว้  แต่อย่าโป๊มากไปนะคะ
แต่งแบบมีการศึกษาไฮโซม ไม่เอาแบบโคโยตี้น่ะ คนที่นั่นเค้าจะมองแบบน่ารังเกียจ ส่วนหน้าแนะนำเน้นที่ตาเข้มเข้าไว้ จะสวยมาก เครื่องประดับไม่ต้องเยอะนาฬิกา ตุ้มหู ก็พอแล้ว
อยากไปเจ็ทง่า ><
แต่งที่เราใส่แล้วรู้สึกสบายใจดีที่สุด เที่ยวให้สนุกนะคะ ขากลับบ้านก็ดูแลตัวเองดีๆนะคะ สังคมกลางคืนอันตราย
อ่าๆๆๆๆ

อยากปาย

อายุมะถึง

อีก2-3เดือนอ่ะ

18แล้ว

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again