จีบัน

ใครรู้สึกเหมือนเรามั่ง? ว่าเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เข้าจีบันเลยเพราะว่าไม่มีไรจะให้ดูเลยยยยยยยยยย น่าเบื่ออ่า
 อยากดูอะไรแนะนำได้ค่ะ 
อาจเป็นเพราะช่วงอายุก็เกี่ยวนะคะ อย่างเราก็เข้ามาน้อยลง เพราะมีแต่เด็กวัยรุ่นยังละอ่อน แบบวัย 15-22 ประมาณนี้อะคะ บางคนเค้าไม่รู้จะใช้คำว่า เด็กเอ๋ยเด็กน้อยดีรึป่าว เรียนรู้ด้วยตัวเองก็ได้มั้ง ไรแบบนี้ แต่ยังงัยก็ชอบดูรีวิวของใหม่ๆ  แต่เดี๋ยวนี้ฮิตรีวิว เมเบอลีน บีบีสติ๊ก  มันใหม่ก็จริง แต่จริงๆ แล้ว รองพื้นแบบสติ๊ก มีให้ใช้มานานแล้ว เช่น บ็อบบี้บราวน์ เนื้อดีกว่าด้วย เห็นบ่อยๆ ก้อเบื่อ แบบนี้รึป่าวคะ คือเจออะไรที่บ่อยๆ เพราะเข้ามาบ่อยๆ แต่ถ้า อาทิตย์ละ หน 2 หน ก็โอเค

ปล.อยากให้มีรีวิวพวกครีมเกี่ยวกับริ้วรอยเยอะๆ ลดริ้วรอยพวกนี้อะคะ เหมือนกระทู้ทดสอบครีมกันแดดแบบนั้นอะคะ

เห็นด้วยกับ คุณ Korranat S. นะ
เราแวะมาบ่อยนะ แต่บางทีก็เบื่อถ้าเจอประเภท....
1.ถามอะไรที่ไม่น่าถาม
2.บางเรื่องมันนอกเรื่องมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
3.รีวิวเรื่องเดิมๆหลายที
4.พวกขายของ
อยากเห็นรีวิวอะไรที่แปลกใหม่อ่ะ เช่นพวกริ้วรอย รอยสิวอะไรงี้
ไม่อยากให้เข้ามาแล้วแบบจำกัดอายุกันมากเกินไป

เข้าน้อยลง สงสัยจะแก่ขึ้น...
ส่วนมากมารอดู Month on the Web ของคุณแคนดี้ กะ รีวิวของพี่โอ๋ ชฎาแหลม
เอิร์ธว่าลองมาทำฮาวทูหรือรีวิวเล่นกันมั้ยค่ะ
สนุกดีน้า เวลาเอิร์ธทำใมันเพลินดี แล้วมันจะทำให้เราอยากเข้ามาเสพย์ความสวยงาม + แชร์ความรู้ด้วย
แล้วก็ได้เพื่อนใหม่ๆเพียบอีก เว็บจะได้มีอะไรเพิ่มมากขึ้นค่า ><
จขกท.ยังไม่ยี่สิบเลยค่ะ คห.4 หมายถึงตัวเองหรือป่าวค่ะ?
ไม่รู้ซิค่ะ บางทีก็เจอแบบบีบีสติ๊กทุกวันเห็นแล้วเพลียค่ะ เข้าใจว่าได้มาต้องรีวิวใ้ห้ดู
แต่ว่ามันเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก
แม่นแล้วค่า33แล้ว เริ่มขี้เกียจตามโลก อยากให้โลกตามเราแทน55555
ตั้งแต่เปลี่ยนรูปแบบเวบ ก็เข้าจีบัน น้อยกว่าเดิมมากๆเลยค่ะสำหรับเรา  ถ้าเทียบกับเมื่อก่อน คือจะเข้าทุกวัน วันล่ะหลายๆรอบด้วยซ้ำ 

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น