คาถาอิแพง(สามีรัก สามีหลง) อินละครจัด

โอมให้ช้างลืมโขลง โอมให้โขลงลืมไพร

โอมให้มันร้อนเร่า โอมให้มันรักใคร่

โอมให้มันอยู่ไม่ได้ !!

กระทู้นี้ ขำๆนะคะ   อินกับละครไปหน่อย อิอิ

เจ้่าของกระทู้เป็นเหมือนเราเลยค่ะ ดูจนจำได้5555555

ชอบนุ่นแสดงมากๆ บางฉากดูแล้วร้องไห้ตาม Y   Y

เราก็อิน มันเริ่ดมากจริงๆ^^
 ด้วยคนค่ อิน น  นๆ
 ด้วยคนค่ อิน น  นๆ
เกลียดนังเดือนนนนนนนนนน
เราก็ชอบดูบ่วง
ชอบดูสลับไปมากับเรื่องดอกโศก
 คิดโคตรเรื่องนี้><
ดูเพราะโป๊ปเลยนะเนี่ยเรื่องนี้ ><
แต่คาถาอีแพงนี่ก็ท่องได้แม่นยำแล้วเหมือนกัน 55555555555

ดูเพราะพี่โป๊ปเหมือนกัน แต่อิแพงเล่นดีเนอะ ต่อไปท่าจะรุ่ง

ชอบเรื่องนี้นะ นุ่นแสดงดี
โป๊บหล่ออ่ะ คุณบัวสวรรค์น่ารัก
แต่นุ่นเล่นดีจริงๆเรื่องนี้ ชอบ
 แพงเกินไป 555
ผีน่ากลัวมากค่ะ
แพงแต่งหน้าสวยมากคะ
เราก็อินมาก มากๆจนเอาไปลองใช้กับสามี

ผลก็คือ มะเหงกใส่กะโหลกเต็มๆ จ๊ากกกกกกกกกกกกกกก

สามีบอก อิติงต๊อง!!!
เราก็โคตรอินเลย555
 อินด้วยคนค่ะ มักแฮง 55
โอม กากา ชี กากา มาละกา โอม สุวา โอมสุวา (คาถาใหม่

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again