ถามพี่ มช. เรื่องหอพักหญิงค่ะ

0 27

ขอนอกเรื่องหน่อยน้า เห็นสาวๆจีบันเวลามีปัญหา ปรึกษาเรื่องอะไร แต่ละคนช่วยเต็มที่มากเลย ยังไงก็ช่วยหน่อยนะคะ

คือไม่เคยอยู่หอค่ะ พ่อแม่เลยค่อนข้างเป็นห่วง 
และก็เป็นคนที่นิสัยไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ขี้หงุดหงิด จุกจิก และเจ้าระเบียบ
 กลัวไปอยู่กับคนอื่นแล้วจะมีปัญหา เลยไม่ค่อยอยากอยู่หอใน 
จะขอพ่ออยู่หอนอก ก็เลยขอเป็นหอหญิง เพื่อความสบายใจของพ่อกับแม่น่ะค่ะ

อยากรู้ว่ามีหอพักหญิงใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ หอไหนดี ปลอดภัย ราคาไม่แพงนัก
และก็อยากถามเรื่องหอในด้วยค่ะ ว่าเป็นยังไง ดีกว่าไหม อะไรยังไง

แนะนำด้วยนะคะ ^^

plub555

plub555

FULL PROFILE