เปิดถุงจากสำเพ็งค่ะ :)

1 23

สวัสดีสาวๆจีบันที่น่ารักค่ะ 

วันนี้ก็จะมาขอเห่อหน่อยนะคะ...จากการที่ได้ไปเดินเล่นที่สำเพ็งมาในวันนี้ค่ะ แน่นอนอยู่แล้วว่าสาวๆ
ต้องเสียทรัพย์ อิอิ ฟิล์มก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ แต่..ขอบ่นหน่อยค่ะ ช่วงนี้อากาศร้อนมากๆเลย แนะนำใครจะไปสำเพ็ง
ก็แต่งตัวสบายๆไปเดินนะคะ รองเท้าที่สามารถใส่ทั้งวันแล้วไม่เมื่อย พก พัดและน้ำดื่มติมตัวไปเป็นอันดีค่ะ

.....และต้องระวังมิจฉาชีพกรีดกระเป๋าด้วยนะคะ (เสียดายกระเป๋าอ่ะค่ะ 555)... เริ่มเลยแล้วกันเนอะ 

::ต่างหู:: ราคาส่งทั้งหมดค่ะ 3 ชิ้นขึ้นไปนะ

ซ้ายสุดโซ่ๆสีดำ( อันนี้แฟนชอบค่ะ เลยบังคับซื้อ) 70 บาท
หมุดสีทอง 25 บาท
ม้าหางขนนกสีดำ 190 บาท
ขนนกหลากสี 95 บาท

::แหวน::

ดอกไม้ 40 บาท
Apple 30 บาท

::ขนตาปลอมของ preciosa รุ่น naughty::
ซื้อราคาส่งมา อันละ 30 บาทค่ะ (แอบโดนแฟนบ่นว่าบ้า มีแค่สองตาซื้ออะไรเยอะแยะ 555)

::อุปกรณ์ เพนท์เล็บค่ะ ::
เอาไว้จิ้มทำจุด 40บาท (คุณแฟนเค้าอยากได้ค่ะเพราะเห็นในคลิปเพนท์เล็บ555)

::ที่คาดผม::
ราคาส่งอันละ 19 บาท ร้านที่คนไปเดินสำเพ็งจะคุ้นค่ะ 555

ใส่แล้วออกมาประมาณนี้ค่ะ หน้า จขกท. โทรมมากเหนื่อยโฮก =="

ปล.นอกเรื่องนิดหน่อยค่ะ พอดีวันนี้ได้ไปถอนขนหน้าที่เยาวราชมาค่ะ หลังจากที่ไม่ได้ไปซะนานเลย
เจ็บดีค่ะ แต่ออกมาก็เนียนดี สาวๆคนไหนสนใจลองได้นะคะ 100 บาทเท่านั้น อิอิ :)

สวัสดีค่ะ.

filmnoir

filmnoir

รักและชอบในการแต่งหน้า ชอบซื้อสินค้าราคาถูก

FULL PROFILE