เปิดถุงจากสำเพ็งค่ะ :)

สวัสดีสาวๆจีบันที่น่ารักค่ะ 

วันนี้ก็จะมาขอเห่อหน่อยนะคะ...จากการที่ได้ไปเดินเล่นที่สำเพ็งมาในวันนี้ค่ะ แน่นอนอยู่แล้วว่าสาวๆ
ต้องเสียทรัพย์ อิอิ ฟิล์มก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ แต่..ขอบ่นหน่อยค่ะ ช่วงนี้อากาศร้อนมากๆเลย แนะนำใครจะไปสำเพ็ง
ก็แต่งตัวสบายๆไปเดินนะคะ รองเท้าที่สามารถใส่ทั้งวันแล้วไม่เมื่อย พก พัดและน้ำดื่มติมตัวไปเป็นอันดีค่ะ

.....และต้องระวังมิจฉาชีพกรีดกระเป๋าด้วยนะคะ (เสียดายกระเป๋าอ่ะค่ะ 555)... เริ่มเลยแล้วกันเนอะ 

::ต่างหู:: ราคาส่งทั้งหมดค่ะ 3 ชิ้นขึ้นไปนะ

ซ้ายสุดโซ่ๆสีดำ( อันนี้แฟนชอบค่ะ เลยบังคับซื้อ) 70 บาท
หมุดสีทอง 25 บาท
ม้าหางขนนกสีดำ 190 บาท
ขนนกหลากสี 95 บาท

::แหวน::

ดอกไม้ 40 บาท
Apple 30 บาท

::ขนตาปลอมของ preciosa รุ่น naughty::
ซื้อราคาส่งมา อันละ 30 บาทค่ะ (แอบโดนแฟนบ่นว่าบ้า มีแค่สองตาซื้ออะไรเยอะแยะ 555)

::อุปกรณ์ เพนท์เล็บค่ะ ::
เอาไว้จิ้มทำจุด 40บาท (คุณแฟนเค้าอยากได้ค่ะเพราะเห็นในคลิปเพนท์เล็บ555)

::ที่คาดผม::
ราคาส่งอันละ 19 บาท ร้านที่คนไปเดินสำเพ็งจะคุ้นค่ะ 555

ใส่แล้วออกมาประมาณนี้ค่ะ หน้า จขกท. โทรมมากเหนื่อยโฮก =="

ปล.นอกเรื่องนิดหน่อยค่ะ พอดีวันนี้ได้ไปถอนขนหน้าที่เยาวราชมาค่ะ หลังจากที่ไม่ได้ไปซะนานเลย
เจ็บดีค่ะ แต่ออกมาก็เนียนดี สาวๆคนไหนสนใจลองได้นะคะ 100 บาทเท่านั้น อิอิ :)

สวัสดีค่ะ.

อยากไปชอปขนตามั่งงงงงง^^
 มีเยอะเลยค่ะ ซื้อเยอะๆถูกค่ะ :)
 เอิร์ธพึ่งไปพึ่งรีวิวมาเลยค่ะ
มาดูกระทู้แล้วแอบอยากไปอีก
แต่ร้อนเกิีนนนนนนนนนนน น TT 
ถอนหน้าคืออะไรคะ
คุณเอิร์ท ร้อนมากๆเลยค่ะ คนก็เยอะนี่ขนาดวันธรรมดานะคะเนี่ย

คุณ  Jongchadarat

ถอนขนหน้าค่ะ พิมพ์ตกหล่น ขออภัย :)
เห็นแล้วอยากช้อปเลยค่ะ
 ฮู้้...เมย์อยากได้ที่จิ้มทำลายเล็บอ่ะ ^^
เห็นแล้วอยากไปสำเพ็งเลยยย
55ตลกภาพสุดท้ายจัง

ของน่ารัก สวยๆ ทั้งนั้นเลย
อยากไปมั่งสำเพ็ง แต่อยู่ต่างจังหวัดไม่เคยเข้ากรุงเทพฯ ค่ะ
 เห็นสีหน้าแล้วรู้สึกเจ็บตาม อิอิ
 น่าลองถอนขนดูบ้าง
 ถูกมากกกกกกกกกกกกก 

อยากไปช้อปบ้างเลยค่ะ 555
 ใครว่าง ก็ลองไปเดินเล่นนะคะ ..แต่ช่วงนี้อากาศร้อนมากๆเลย ต้องดูแลตัวเองกันหน่อยนะคะสาวๆ
 อยากถอนขนหน้ามั่งจังค่ะ
เคยเห็นแต่เพื่อนทำ หน้าใสมาก

ชอบตุ้มหูทุกอันเล่ยยย แหวนด้วย น่ารักๆๆ

ps. คนในรูปขวาล่างแฟนเจ้าของกระทู้เหรอคะ 5555 แอบสงสัยย เพราะเห็นอยากได้ที่เพ๊นเล็บด้วย ><""

คุณpoml ใช่แล้วค่ะ ><" 555
 ฟิล์มใช่ไหมนี่
แหวน apple ซื้อตรงไหนในสำเพ็งค้ะ ชอบๆๆ อยากได้ :D

ข้าวไข่เจียวหอมๆ

: ฟิล์มเองค่ะ นี่ใครหนอ??

ร้านถอนขนหน้าอยู่ช่วงไหนของเยาวราชจ้ะ (ถูกกฏหรือเปล่าเอ่ยที่ถามอย่างนี้ ถ้าไม่ถูกต้องขอโทษด้วยนะค่ะ)
ใครอยากรู้อะไร แจ้ง e-mail ไว้นะคะ จะได้ไม่ผิดกฏเนอะ :)

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again