งานแต่ง แอฟ-สงกรานต์ ไม่ดูเเล้วจะเสียใจนะจ๊ะ ♥

สวัสดีคะ พี่ๆน้องๆชาวจีบันทุกๆคน วันนี้มีภาพบรรยากาศงานแต่งงานของ

เจ้าสาวแสนสวย 
แอฟ ทักษอร  ภักดิ์สุขเจริญ และเจ้าบ่าวนายสงกรานต์  เตชะณรงค์ 

หนุ่มสุดหล่อมาฝากกันคะ แต่เชื่อว่าหลายๆคนคงเคยเห็นกันแล้ว

เป็นงานแต่งงานที่สวยงามมากๆเลยคะ ไปชมภาพกันเลยค่ะ

บรรยากาศใต้ต้นมะขามคู่สวยงามสุดๆ

แหวนประจำตระกูล
เตชะณรงค์

เจ้าสาวสวยสงบ เจ้าบ่าวก็หล่อ

สายตาคู่นั้นน ><

สวยเหมาะสมกันมากๆ

เหมือนถ่ายละคร

เจ้าบ่าวกลั้นน้ำตา แห่งปลื้มใจไว้ไม่อยู่

งามแต้หนอ

เจ้าบ่าวเท่จัง

เจ้าสาวหน้าหวาน ^^

มุมแอบหวาน

รูปนี้เราชอบมากกๆ เหมือนในวรรณคดี สวยสุดๆเลย

จดทะเบียนสมรส ดูมีความสุขกันจังเลยเนาะ

คุณเบนซ์ ยิ้มจริงใจมาก

อยากให้มีน้องกันไวๆคงจะน่ารักก

สวยงามมากๆเลย เหมือนนางในวรรณคดี สวยหวานมาก

ปิดท้ายด้วยรูปสุดท้าย สวยมาก ดูสงบ มีความอิสระ หรูหราแบบเรียบง่าย เป็นไทยมากๆ

(โดยส่วยตัวชอบรูปนี้ที่สุด เหมือนถ่ายหนังเลยคะ )

หลัง เสร็จพิธี นักข่าวขอสัมภาษณ์คู่วิวาห์ว่าจะไปฮันนีมูนที่ใด เจ้าบ่าวบอกขอ อุบเอาไว้ก่อนเพียง

แต่ตอบสั้นๆว่าวันนี้มีความสุขที่ได้แอฟมาเป็นเจ้าสาว และขอขอบพระคุณแขกทุกท่านที่มาร่วมงาน

เพราะอันที่จริงไม่ได้เชิญใครมากเพราะคิดว่าจัดภายในครอบครัวเท่านั้น โดยจะจัดงานเลี้ยงใหญ่อีก

ครั้งในวันที่ 4 พ.ค. ที่กรุงเทพฯ

ปล.เราชอบงานแต่งของคุณแอฟและคุณสงกรานต์ มากๆ ดูเรียบง่าย เป็นไทย

สง่างาม แบบบอกไม่ถูก สวยมากจริงๆ เจ้าสาวก็เหมือนนางในวรรณคดี

เจ้าบ่าวเหมือนหมุ่นเท่ทันสมัย ข้ามเวลามาพบกัน (เริ่มเพ้อ ) 55

สุท้ายขออวยพรให้ทั้งคู่ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร รักกันไปนานๆมีน้องไวๆนะคะ

เครดิต : http://entertain.teenee.com/thaistar/87423.html

สวยมากกกกกกกกกกกกเลยค่ะ เหมาะสมกันจัง ขอบคุณที่นำมาให้ดูน้ะค้ะ
แถมภาพๆคะ  สวยยยยยยยยยยยยยยยยยย (ภาษาวิบัติเพื่อเสียง)

แอฟใส่ชุดไทยสวยมากกกกกกกกกกก
แก้นิดนึงจ้าาา ทะเบียนสมรส น้าาาา ไม่ใช่ทะเบียนสมรถ
@ beambeamba 

ด้วยความยินดีคะ แต่สวยมากๆจริงๆ ในงานแต่งงานของดาราหลายๆคู่ในปีนี้ เราชอบคู่นี้มากที่สุดเเล้ว

ทั้งสำหรับเจ้าสาวเจ้าสาวเองและบรรยากาศ ลงตัวมาก ♥♥

@ mymelody19

แก้ไขแล้วค่าา ขอบคุณมากนะคะ รีบไปหน่อย แฮ่ๆ ^^

แต่คุณแอฟสวยมากๆ ชุดรับกับใบหน้าไทยๆของคุณแอฟมาก

อิจฉาแอ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ><
 สวยมากค่ะ ชอบงานแต่งนี้ที่สุดแล้ว 

...ซึ้งตอนเจ้าบ่าวร้องไห้เนี่ยแหละ คงมีความสุขมากๆๆๆๆ ดูรูปแล้วอิ่มใจแทน 
เห็นเจ้าบ่าวร้องให้แล้ว
(อินไปมั๊ยเรา)
 ซึ้ง^^
แอ๊ฟสวยมากก แต่งตัวเรียบร้อย ผิดกับวุ้นเส้นเลย น่าจะแต่งให้เรียบร้อยกว่านี้คงจะสวยมากๆ
 สวยมาก ชุดเจ้าสาวสวยมาก บรรยากาศก้อดี ชอบมากมาย ^^
ชอบบบบบบบบบบบบบบ >O<
ติดตามตั้งแต่รายการตีท้ายครัวที่สงกรานต์บอกว่าชอบพี่แอ๊ฟ ><
ขอให้รักกันนานๆนะคะ
กล้องเค้าดีจริงๆ

ชุดสวยมากกกกกกกกกก  เหมือนในวรรณคดีจริงๆค่ะ

เราชอบรูปจดทะเบียนอ่ะ  ดูมีความสุขมากจริงๆ
อินกะคู่นี้มากกก คู่แท้
อินกับคู่นี้มากกว่าคู่วุ้นเส้นนิดนึงงง  >< อิจฉาเป็นงานแต่งงานในฝันของอีกหลายๆคน เนาะ ^^ 
เหมาะสมกันดีเนอะ
ขอให้รักกันนานๆนะจ๊ะ มีลูกท่าทางจะหน้าตาดีแน่ๆ :)
0k ขอจองลูกชายนะคะ
ใช่ เราก็ชอบงานแต่งของพี่แอ๊ป เรียบงาน ดูดี แต่งตัวก็ถูกกาลเทศะ ส่วนวุ้นเส้น เฮ้อเป็นเจ้าสาวทั้งทีน่าจะหาชุดให้มันสวยและให้ตัวเองสง่ากว่านี้ งานตอนเช้าก็แลดูสุภาพ ตอนกลางคืนเนี่ยสิ ชุดไรไม่รู้
ใช่คะ ขอจองลูกชายก่อนเลยต้องหล่อ แน่ๆเป็นผู้หญิงก็คงสวยเหมือนแม่ จองค่า 5555

อยากเห็นวันที่ 4 พ.ค จังเลยคะว่า งานจะสวยขนาดไหน

ปล. @ Milk White Spa ในจีบันไม่อนุญาติให้โพสต์ลิ้งขายของนะคะ

ขอเพิ่มอีกรูปละกัน รูปนี้เท่มาก เป็นขบวน Harley Davidson กว่า 40 คัน ซึ่งเป็นกลุ่มเพื่อนของคุณ สงกรานต์ สุดยอดจริงๆ

เพิ่มรูปเจ้าบ่าว หล่อเท่ รถก็แสนหรู ♥3♥

เพิ่มรูป คุณแอฟมุมนี้สง่างามมาก สมแล้วที่ได้เป็นสะใภ้โบนันซ่า เชื่อว่าใครหลายๆคนคงอิจฉาน่าดู (รวมทั้งเราด้วย) ^^"

นางฟ้า นางในฝัน และ นางในวรรณคดี ^ ^ 

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again