>> แนะนำอาหารเสริมที่ทำให้ผิวขาวใสหน่อยค่ะ <<

เรื่องของเรื่องน่ะค่ะ คือว่าเราอยากมีผิวเนียนใสค่ะ มีสีผิวที่สม่ำเสมอกันค่ะ

ช่วงขาของเราคล่ำมากเนื่องจากเราชอบใส่ขาสั้นค่ะ

แล้วหน้าก้มีรอยดำจากสิว มีกระด้วยค่ะเพราะตอนเด็กเป็นคนไม่ค่อยดูแลผิวพรรณเท่าไร

อยากจะถามว่า พวก นูไวท์ หรือไอวอรี่ จะช่วยได้มั้ยค่ะ

แล้วควรกินนานเท่าไร ถึงจะเห็นผล ไม่อยากกินนานอ่ะค่ะกลัวมีผลข้างเคียง

สาวๆจีบันช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ  ^^
กลูต้าของไอเวอรี่ช่วยได้ค่ะ ทานคู่กับวิตามินซียี่ห้อใดก็ได้
ต้องทานต่อเนื่องไปเรื่อยๆนะค่ะ บางคนกิน 1 ประปุกไม่เห็นผล หยุดทานสะก่อน เสียดายเงินค่ะ
แรกๆให้ทานวันละ 2 เม็ด พอขาวพอใจแล้วลดเหลือวันละ 1 เม็ดพอค่ะ
นูไวท์ก็อาจจะขาวช้ากว่าไอเวอรี่ เนื่องจากส่วนผสมมันน้่อยกว่านะค่ะ ^^
 จูออนซีรี่ส์ค่ะ  เอ๊ะ!! ชื่อแปลกๆ ออกแนวน่ากลัว 55+ แนะนำค่ะทานอยู่ กระปุกนึงมี 60 เม็ด 
เม็กนึงมี 500 มกทานวันล่ัะ 2 เม็ด เพราะทานไปเยอะๆร่างกายก็ดูดซึมได้แค่ 1000 มก
ตอนเช้าตื่นนอนแล้วทานเลยตอนท้องว่างก่อนอาหาร 30 นาที 
เพื่อให้ร่างกายดูดซึมเต็มที่นะคะ  ราคาที่ซื้อ 1100 บาท สั่งทางเฟสบุี๊คค่ะ อ๋อของเรา
ได้แถมดีท็อกตับมาทานด้วยนะคะ ยังไงลองเสิร์ซ กลูเกิ้ลดูนะคะตอนนี้เริ่มดังแล้ว
ดีจิงจึงบอกต่อนะคะ 
 ^ ^  ดูหลายๆร้านนะคะดูให้แน่ใจว่าของแท้ ^ ^ 
ตัวนี้เป็นสมุนไพรลองหาอ่านดูเค้าจะมีบอกไว้ *พิมยาวไปไม๊ ^ ^*

ถ้าผิวไม่สม่ำเสมอเพราะใส่ขาสั้นโดนแดด

เราว่าทาพวกครีมบำรุง ครีมกันแดด ขัดผิวบ้าง แล้วใส่เสื้อผ้าให้ปกปิดมิดชิดหน่อย ช่วยได้แน่นอนคร่า ผิวเนียนด้วย
ถ้าผิวไม่สม่ำเสมอเพราะใส่ขาสั้นโดนแดด

เราว่าทาพวกครีมบำรุง ครีมกันแดด ขัดผิวบ้าง แล้วใส่เสื้อผ้าให้ปกปิดมิดชิดหน่อย ช่วยได้แน่นอนคร่า ผิวเนียนด้วย
 แล้วมันมีผลข้างเคียง เป็นอันตรายมั้ยคะ
ยังไ่ม่มีรายงานที่แน่นอนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again