อยากเม้าผู้หญิงขาสวย!

เห็นผู้หญิงยาวเรียว แถมผิวเรียบเนียนไร้ที่ติเป็นไม่ได้ ต้องมองจนเหลียวหลัง ทั้งชื่นชมและอิจฉา แหมทำไมขาชั้นไม่เป็นแบบนั้นบ้างนะ
ลืมไป ขอประชาสัมพันธ์บล็อกอันใหม่ที่แคนดี้เขียน "สวยแบบอวบเลือกได้" ตามไปอ่าน-เม้นกันได้เลยจ้า
http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=thecoolcouncil&date=30-06-2008&group=5&gblog=8

ป๊าดดดดดด

รอชม

มาป้าดดดด
รอดูด้วยคน
อิอิ
โดดเรียนรอ หุหุ

สาวเอ๊าะที่มักได้รับคำชมเรื่องขาเพรียวยาว Amanda Bynes

รอดูด้วยจ้าาาา แต่ขาเรียวยาวแบบนี้นี่น่าอิจฉาจิงๆ
เข้ามาอิจฉาตาร้อน จะขาสวยกันไปไหน สาวขาสั้นเฮิร์ทนะ

ปาดดดด งั่มๆ

อ๊า เห็นแล้วอยากไปทำคาร์บอกซี่เจงๆๆๆ

ทำไมขานุ้ยต้องยิ่งใหญ่อลังการเยี่ยงนี้ก็ไม่รู้

มาทันคุณCandy ด้วย ดีใจ
ปาดดดดดดดด รอชมคร้าบ
ปาดดดดดดดดดดดดดดด ฟิ้ววววววววววววววววววววววววว

-น้องเค้าจะมีกล้ามเนื้อน่องนิดนึง ซึ่งเราชอบนะ มันดูสุขภาพดีเป็นสาวนักกีฬา

เธอสูง 173cm ค่ะ

มาปาดทันแล้ววววววววววววว

sophie ellis bextor นักร้องสาวผิวขาวหยวกชาวอังกฤษก็มีขาน่าตื่นตาตื่นใจ

amanda หุ่นดีมากกก ขาสวยๆ รองเท้าสีทองสวยจัง
sophie ellis bextor ขาสวยจริงจัง O_o
สูง 175 cm ค่ะ

โห่ ไปประชุมมาแป๊บเดียวปูเสื่อแทบไม่ทันซะและ
มีรูปสาวขาสวยอีกเยอะ แคนดี้ขอตัวไปกินข้าวสักแป๊บจะกลับมาจ้า

กรี๊ด อิจฉาอ่ะตัวบุ้งแม่งขาเท่าโต๊ะสนุ๊ก เฮ้ออออ...........

เห็นขา เค้า แล้วเรากลุ้มมมมม ใจ
ว้าววว

ขานี้ท่านได้แต่ใดมา

อยากได้มั่ง 555+

สาว sophieผอมลงเยอะเลย
ขา Joss stone ส้วย สวย ขาวจั้วจริงๆ
สวยมาก .. เรามีขนขาอื้อเลย  ..  ( ถอนจนผิวแห้ง)
ปล. เว็บเป็นไรอ่ะค่ะ  ทำไมของเรา ตัวหนังสือโต๊โต
ชอบขาDuff อ่าพี่แคนดี้ ขาน้องฮิลสวยมากกก

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again