ใครไปwork and travel ปี2013บ้าง

ใครเตรียมตัวไปwork and travel ปี2013บ้าง
เราจะไปคนเดียว อยากมีเพื่อนมาแลกเปลี่ยนข้อมูล
ช่วยกันดูเอเจนซี่ แล้วไปสมัครด้วยกันอะไรแบบนี้^^

เลยอยากทำความรู้จักกันไว้ตั้งแต่ตอนนี้ ใครสนใจแอดมานะคะ
balasta74@hotmail.com

อยากไปเหมือนกันเลยคะ แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงดี ตอนนี้ก็ฝึกภาษาไปก่อนนะคะ =]
 ไปมาตอน 2011 ><
เราเคยไปมาค่ะ แต่หลายปีแล้ว เราแนะนำค่ะ คือถ้าไม่มีรัฐที่อยากไป ก็หาเอเจนซี่ดีๆ ลองดูพวกรีวิวในเวปต่างๆค่ะ รีบหาจะได้เลือกที่ทำงานดีๆได้ก่อนค่ะ เรื่องไปคนเดียวไม่ต้องกลัวค่ะ ได้เพื่อนคนไทยที่ไปทำงานอีกเยอะแน่ เราไปมาคนไทยประมาณ 30 คนได้ สนุกมาก ได้เพื่อนใหม่เยอะเลยค่ะ ตอนนี้ก็ยังติดต่อกันอยู่ค่ะ เราไปทำงานที่ Six Flag Magic Mountain ค่ะ จะบอกว่าสนุกมากค่ะ เค้าให้พนักงานเล่นเครื่องเล่นฟรีด้วยค่ะ มันเป็นสวนสนุกแบบเอ็กซตรีมปาร์คค่ะ คือเครื่องเล่นแบบว่า แม่เจ้า....โหดมาก แต่สนุกมากด้วยค่ะ มีงานสองแบบคือ คุมเครื่องเล่นกับร้านอาหารค่ะ คุมเครื่องเล่นได้เงินเยอะกว่าค่ะ เพราะจะได้ทำหลายชั่วโมงต่อวันค่ะ ลองหาข้อมูลดูนะคะ ไปไม่ยากเลยค่ะ
 เรากะจะไปอะ แต่ไปของ Disney อะ อยากทำ น่าหนุกดี 
ไปตอน 2010 คะ ที่ Myrtle Beach, SC สนุกดีคะ งานน่าเบื่อดีแต่สบายมากเลยนะ เราแนะนำว่าไปเอเจนซีที่มีชื่อเสียงหน่อยก็ดีคะแล้วก็มีงานแน่ๆ ได้งานก่อนแล้วค่อยจ่ายเงินนะคะ
 ไปเดือนใหนคะเนี้ย  !!
ตั้งใจว่าจะไป 2013 ค่ะ เรียนจบพอดี :)
https://www.facebook.com/maymerriiz
maymeyftw@hotmail.com
แอดมานะคะ อยากหาเพื่อนไว้คุย+ปรึกษาเรื่องไปเวิร์คฯค่า ^^
เราก็อยากไปเหมือนกัน ตอนนี้ก็ดูไว้หลายๆที่ เห็นเค้าบอกว่าถ้าไปกันหลายคนจะได้ลดราคาค่าโครงการด้วยนะ ได้ลดทุกคนเลย สนใจจะไปด้วยกัน รึพูดคุยแชร์ความรู้กัน ก็ติดต่อได้ที่ zinekeaw_club@hotmail.com นะ แล้วคุยกันจ๊า :D
เราก็จะไปจ้าาา กำลังหาว่าจะไปกับที่ไหนดี joob_zerza@windowslive.com มาคุยกันนะ ;) อยากไปมากๆ
กำลังจะไปปี 2013 เหมือนกันคับ เรียนอยู่ธรรมศาสปี 2 ตอนนี้กำลังดูของ Acadex อยู่ ยังไงมาแชร์ข้อมูลกันนะ
kim_anhh@hotmail.com
เราไปสมัครมาล้าาาาา กะ acadex เลือก six flags ที่ new jersey ไปปปปปปป ไปคนเดียวววว :(
ว่าจะไปกับ acadex อะครับ
ถ้าไงลองมาคุยกันได้ หาเพื่อนไปปป
เฟส sukit hongnaruchai
ปีที่แล้วก็ไปครั้งแรกก็ไปคนเดียว
ปีนี้เลยไม่กลัวที่จะไปเองอีก อิอิ
เราก็เพิ่งสมัครไปมะวาน 555+

mimaru_hp@hotmail.com
ยินดีแชร์ข้อมูลจ้า
สมัครของ acadex ค่ะ DQ North Dakota

ไปกับ Acadex ปีหน้าเหมือนกัน เลือกทำ Mc ที่ Bismarck,ND 

ใครไปที่เดียวกัน รึอยากปรึกษาอะไรก็ถามมาได้เน้อ : DD

เราไปมา 2012 กะลังจะไป 2013 พูดคุยกันได้
n.oo.maylovely@hotmail.com
fcebook: Sakuntanat May Kiatcharoensiri
line: maysakuntanat
เราไปมา 2012 กะลังจะไป 2013 พูดคุยกันได้
n.oo.maylovely@hotmail.com
fcebook: Sakuntanat May Kiatcharoensiri
line: maysakuntanat
เราจะไปปี 2013 สมัครแล้ว แต่ยังไม่รู้จะลงรัฐไหน??ที่ไหนดีช่วยบอกด้วยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again