ใครเคยเต้นแอโรบิคชุด pump it up บ้างคะ

สาวๆจีบันคนไหนเคยเต้นแอโรบิคชุด pump it up ชุดนี้บ้างคะ

อยากทราบว่าเต้นแล้วรู้สึกยังไงบ้างแล้วได้ผลมั้ยคะ
 เต้นค่ะ มีตั้งหลายคลิปแหนะ
แต่โหดไปหน่อยเพราะมัน high energy มากกกกก

วันนั้นโดนไป 8 คลิป เซเลยค่ะ หน้ามืด 55555

ก็ไม่ได้เต้นแค่ของ pump it up นะคะ มีเต้นอย่างอื่นด้วย
สลับกันไปทุกวัน บวกกับกินอาหารเป็นเวลา
ได้หุ่นดีๆ แถมได้สุขภาพดีๆเป็นของแถมด้วย :)
เราเต้น pump it up อันนี้ทุกวันเลยค่ะ  เต้นถึงแค่ตัว high energy ไม่ได้เต้นท่านอน เพราะไม่มีเบาะรอง เจ็บเข้าอ่ะ -.-'' ก็ดีนะคะ ได้เหงื่อเยอะมากกกก
 เราเต้นถึง ชุด5 เรียกเหงื่อสุดๆเลยอ่ะ
เราก็เคยเต้นช่วงหนึ่ง รู้สึกหน้ามืดมาก เพราะเราเต้นก่อนนอน เต้นเส้นโซเซเข้าห้องน้ำ อาบน้ำ ลงไปนอนเลย เหนื่อยจริง นี่เต้นไม่จบนะคะ หอบก่อน

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again