ครีมบลัช stila..สีไหนดีค้าาา

ตาม topic เลยค่ะ...เราผิวขาวเหลือง ใช้รองพื้นของ mac nc20ค่ะ
ตอนนี้อยากได้ครีมบรัชของ stila มากเลย ตอนนี้หลงรักบรัชแบบครีมมาก
แต่เราไม่รู้จะเอาสีไหนดีค่ะ
เพราะน้องสาวแฟนจะไปเมกา จะให้เค้าหิ้วมาให้
ตอนนี้เล็งๆไว้ก็สามสีค่ะ
gerbera
lilium
และ petunia

ไม่อยากเอาหมดทั้งสามสี...กลัวซื้อมาแล้วไม่เข้ากับหน้า เสียดายของค่ะ..ช่วยแนะนำด้วยนะค้า^^

เราว่า สี lillum สวยนะคะ มันชมพู แบบธรรมชาตหน่อย แต่ถ้าอยาก ออกแนวเปรี้ยวๆ ก็ pentunia สีอมส้มๆ 
 มิ้นต์ก็ผิว NC20  มีสี Lilium, Petunia 
แต่ส่วนตัวใช้ Petunia มากกว่า แต่ใช้ไม่เยอะ แค่พอให้แก้มดูสดใส มีเลือดฝาด

ถ้าถามว่า สีไหนน่าใช้ มิ้นต์แนะนำ Lilium, Petunia จ้า 
 ขอบคุณสำหรับความเห็นนะคะ^^" 
Lilium, Petunia สองสีนี้แหล่ะเนอะ 
 ขอบคุณสำหรับความเห็นนะคะ^^" 
Lilium, Petunia สองสีนี้แหล่ะเนอะ 
 เค้าชอบ Lilium , Gerbera จ้า สวยมากกก
ตัวเองจ๋า กระทู้เก่าตัวเอง เรื่องแปรงน่ะ เบอร์ 8 เป็นไงบ้างหรอคะ

@Dolly_GirL  เบอร์8ก็ใช้ได้เหมือนกันค่ะ แต่ตรงโลหะที่หุ้มขนพู่กันมันเล็กกว่าค่ะ ก็เลยเหมือนจะใช้ยากกว่าเบอร์9 อ่า
ปล. ขอโทดค้าบ เราลืมทำของเบอร์8ด้วย 

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again