ถามกูรู เรื่อง การเลือกสีรองพื้นของ เรฟลอน ฝาดำหน่อยจ้า

0 0
 คือแบบว่า...ตอนนี้ซื้อรองพื้นของเรฟลอนมาแล้ว..แต่ดูเหมือนสีจะไม่เข้ากับหน้าอะค่ะ

เราเป็นผิวแบบจะว่าขาวก็ไม่ขาวจะว่าดำก็ไม่ดำ...อธิบายไงดีน๊า...

.แล้วเราจะดูสีอันเดอร์โทนของเรายังไงดีอ่ะค่ะ

คือแบบว่า...อยากแต่ง แต่ไม่เป็นไรเอาซะเลย....

รองพื้นของเรฟลอนฝาดำ มันมีกี่โทนสีค่ะ...ตอนนี้ที่มี คือ

"Revlon ColorStay 180 Sand Beige Beige sable"

มันคือสีแบบไหนอะค่ะ (ไม่รู้จริงๆ)

ถ้าไม่ใช้ เรฟลอน มีตัวไหนที่แจ๋วๆ บอกไหมค่ะ เอาแบบราคาไม่สูงมากนะ 

แล้วแป้งฝุ่น ตัวไหนดีค่ะ...

หลายคำถามหน่อยนะค่ะ .....ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

bam_boo

bam_boo

แต่งตัวไม่เป็นแต่งหน้าไม่เก่ง.....แต่รักที่ทำทุกอย่างที่ทำให้ผู้หญิงอย่างเราดูดีขึ้นได้...ด้วยใจเต็มร้อย

FULL PROFILE