ใช้ ฮาดะโลโบะ แล้วสาวชอบไหม

ใช้ ฮาดะโลโบะ  แล้วสาวชอบไหม สีขาวกับสีนำงิน สาวๆเว็บจีบันชอบกันไหม.... อยากรู้ค่ะ ต่างกันตรงไหนสองสีนี้
ใช้สีขาวอยู่ค่ะ หน้านิ่มขึ้น ชุ่มชื้น แต่งหน้าง่ายขึ้นเยอะเลยค่ะ สีน้ำเงินช่วยให้ขาวใสขึ้น อยากลองอยู่เหมือนกัน
ไม่ได้ดูนะว่าสีอะไรซื้อใน7 ใช้แล้วหน้ามันเหนียวๆมันๆเป็นคนผิวมัน อยุ่แล้วเลยใช้เฉพาะกลางคืนชอบนะผิวหน้าดุเนียนเรียบรุขุมขนเล็กมาก โดยรวมก้อโอเค
ซื้อมาลองเหมือนกัน ใช้ได้อาทิตย์นึงแล้ว น่านุ่มดีค่ะ

ใช้สีขาว สีน้ำเงินใช้ดีไหมคะ
เราใช้ทั้ง2สีเลย

สีขาวจะเป็นน้ำสีใสแต่เหนียวหนืดกว่า ทาแล้วหนึบกว่าให้ความชุ่มชื่นมากกว่าสีน้ำเงินคะ

ชอบค่ะ ไม่แพงใช้ได้นาน
 ชอบบบ สีขาว มากกกเลยค่ะ .. หน้านุ่มมาก

ใช้สีขาว เหมือนผิวชุ่มชื้นขึ้น ส่วนสีฟ้า ใช้แล้วสิวขึ้น เม็ดเล็กๆ ตรงหน้าผาก

หมดแล้วคงไม่ซื้อต่อ ทำมายเราแพ้อยู่คนเดียว แอบ....งง   

เราใช้สีขาวแพ้ สีอุดตัน สิวอักเสบมาเต็ม T T
 ก็ใช้สีน้ำเงินก็รู้สึกชุ่มๆดีนะ เพิ่งใช้ได้2อาทิด รู้สึกว่าตอนเเต่งหน้าเเทบไม่ต้องทาครีมบำรุง (แบบว่าเราหน้าเเห้งอะ ) ดูหน้ากระจ่างใสดีค่ะ ทาเช้า+ก่อนนอน
 ใช้สีีขาวอยู่ค่ะ  หน้านิ่มดี  อยากลองสีน้ำเงินบ้างจัง
ใช้สีน้ำเงิน  หน้านุ่มๆขึ้น แต่ไม่ขาวเท่าไหร่  
คางลอกนิดๆ  ตอนนี้เบื่อแร้วง่า
ใช้สีขาวค่ะ  ก็โอเคนะ พอใจในระดับหนึ่ง
 ใช้สีขาว ชอบมากกกกค่ะ  ไม่แพ้ด้วย
เราใช้สีน้ำเงิน หน้าใสขึ้น ชุ่มชื้นขึ้นนะ แต่สิวเราก็มาด้วยนะ 5555555555555 เลยต้องโบกมือลา ส่งกลับญี่ปุ่นไปแล้ว
ซื้อสีขาวมาอยากจะชอบแต่ชอบไม่ลง แพ้จ้าา

ใช้ทั้ง2 สีเลยจ้า  สีขาวใช้ทาก่อนนอน สีน้ำเงินใช้ทาตอนเช้า หน้านุ่มดีนะ

เราชอบสีขาวให้ความชุ่มชื่นมากเลย

ใช้สองสี สีขาวกลางคืน สีน้ำเงินกลางวัน ดีป่าวไม่รู้ แต่ใช้ไม่แพ้ ก็เลยใช้มาเรื่อยๆค่ะ อิอิอิ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again