ใครใช้ครีมมาดามบ้างค่ะ

เพื่อน ๆคนไหนเคยใช้ครีมมาดามบ้างค่ะ ใช้แล้วเป็นไงบ้างหน้าขาว ใสขึ้นไหมค่ะ พอดีกะว่าจะลองใช้ดูแต่อยากขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆ ดูก่อน ยังไงก็ช่วยแนะนำกันด้วยน่ะค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ

ตัวไหนเอ่ยค่ะ ไม่มีรูป  ไม่มีชื่ออะค่ะ  ...

อะไรคือครีมมาดาม??

ใช่มาดามเฮงรึป่าวอ่า

เราเองเคยใช้จ๊ะ

หน้าขาวใสขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

แต่ตอนนี้เลิกใช้มา 3 เดือนแล้วค่ะ

ไม่มีปฏิกิริยาอะไรนะค่ะ

เพียงแต่อาจจะไม่ขาวใสเหมือนตอนใช้

ความจริงเราก็ไม่ได้ใช้ครีมอะไรบำรุงเพิ่มเติมด้วยละ

แต่ถ้าคุณเจ้าของกระทู้มีปัญหาหน้าหมองคล้ำ ไม่สดใส

ก็ซื้อมาใช้ได้เลยค่ะ

แต่เลือกซื้อดีๆนะค่ะ มีของปลอมเยอะเหมือนกัน

ขอให้สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ

ใช่ครีมมาดามที่ไม่มี ฉลากใดๆเลยหรือเปล่าคะ
ที่ประมาณว่ามาดามผสมใช้เองเลย
เนื้อครีม สี ไข่ไก่ ข้นๆๆ
ถ้าใช่เราเคยใช้ตอนเรียนปี 1 ตอนนี้ทำงานแล้ว
หน้าอย่างเด้ง สิวเม็ดแป๊งขึ้นที่จมูกน้อย
เลยเลิกใช้อ่ะ
อี๊เราซื้อมาจากเพื่อนที่ขายเพ็ชรที่เซ็นทรัลขิดลมอ่ะ
คือเราเป็นสิวง่ายอยู่แล้วยิ่งช่วงแดงเดือดอ่ะ

เคยใช้เหมือนกานแต่ตอนนี้เลิกใช้ไปละหน้าใสจริงแต่ก็ไม่รู้ทำไมเห็นคนบอกว่ามีสารอันตรายเลยหยุดใช้ ว่าจะลองซื้อชุดเล็กไปให้เพื่อนที่ทำงานแล็ปตรวจเหมือนกานแต่ยังไม่ได้สั่งซื้อเลย อันที่เคยใช้ก็ทิ้งหมดก็เลยไม่มีให้เพื่อนตรวจอะเพราะเพื่อนกำลังหาหัวข้อทำวิจัย ตอนนี้ก็เลยไม่กล้าใช้ ใครอยากให้ตรวจก็ติดต่อมาละกานนะจะได้สบายใจเราจะได้ซื้อตามถ้าไม่มีสารจริง
lemononline23@hotmail.com
ครีมมาดามของแท้ของจริงแตกต่างกันตรงไหนค่ะใครช่วยบอกทีได้ไหมคือว่าอยากจะลองใช้ดูอ่ะ
ใช้ครีมมาดามได้ 2 สัปดาห์แล้วรู้สึกว่าหน้าขาวใสและเนียนขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเจนเลย ปกติจะเป็นคนที่ใช้ครีมหน้าขาวอะไรก็ไม่ขาวไม่ใสซักที แต่พอมาใช้ครีมมาดามแล้วเนี่ย ขาวใสและเนียนขึ้นมากอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ
ใช้ดีมาก ไม่เห็นเป็นไรเลยใช้มาตั้ง 3 ปีแล้ว
เราก็ใช้ หน้าใสมาก ขาวเด้งเลย สิวไม่มีเลย นี้เราบอกได้เลย แนะนำดีจิงๆๆ ตอนแรกเราก้ไม่เชื่อ แต่ลองมาใช้ดูพอดีเพื่อนเราใช้เราจึงถามดูว่าใช้ครีมอะไร เราเอามาใช้บ้าง หน้าดีมากๆๆขอบอก
ใช้อยู่ล่ะ แต่ของจิงของปลอมรึป่าวล่ะ ไม่แพ้เลย ดีมากด้วย หน้าเด้งมากเลย สิวก้อไม่ขึ้นเลย แต่เราซื้อแพงมาก แต่ทำงานในเนตถูกมากเลย T.T
ตอนนี้เริ่มใช้ได้ประมาณ 1 อาทิตย์
หน้าใสขึ้นมาก
แต่ไม่รู้ว่ามีสารต้องห้ามหรือเปล่า
ใครรู้ช่วยบอกที
เราใช้มาจะ 3เดือนแล้วนะ มันดีมากเลย เวลาหยุดใช้ไม่มีผลข้างเคียง
เราก็ใช้อยู่ก็ยังไม่เห็นเปงรัยนะแต่ก็ปลื้มมีคนชมหน้าใสขึ้นอ่ะ...ชอบก็ใช้ต่อนะไม่กัวหรอกขอให้สวยใว้ก่อนแล้วซื้อกันปุกเท่าไรละเราซื้อ 300.-บาทเฉพาะตัวสาหร่ายเขียวๆนะใช้นานเหมือนกันกะปุดนิดเดียว...
เราใช้แหล่ะ
เราเปงสิวเยอะเลยแหล่ะ
หายหมดเลย
หน้าเริ่มใสขึ้นด้วย
มีแต่คนทัก
เราซื้อจากเวบคุณวิ มาดามออแกนิคดอทเน็ตนะคะ
เราเคยโทรไป เวบมาดามออแกนิคดอทคอม อ่ะ
พูดจาไม่ดีมากๆ
ถึงแม้เวบเขาจาพูดถึงสรรพคุณทำให้น่าเชื่อถือก็เถอะ
เราไม่ซื้อหรอก
ลองดูๆ
ครีมเขาดีจิงๆ
ใช้เหมือนกัน แต่ก็กลัว ๆ นะ ใครรู้อะไรดี ๆ ช่วยบอกที
แต่ว่ายังสงสัยว่าซื้อแพงมั้ยค่ะ 5 ตัว 1,200บาท
สงสัยจะแค่ 5 กรัมด้วย และกล่องเป็นสีเงินหมดเลยค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
เราก็ไม่รู้เหมือนกานน่ะว่าดีรึเปล่า มีหลายสีมากเลย สีไหนดีล่ะ
สีเงินหรือสีทองดีล่ะ ราคาก็ไม่เท่ากานเลย
เราก็ใช้อยู่นะไม่เห็นมีผลข้างเคียงเลย หน้าใสมากตอนนี้ ใช้มา 1ปีกว่าแล้ว
มีมาดามตัวไหนที่ทำให้ กระหายบ้าง
ผู้แทนจำหน่ายตอบหน่อยจ๊ะ
ลองเข้ามาดูร้านได้ที่madameorganicmonopolyซิคะของแท้มีลิขสิทธิ์
ที่ถูกต้องขายและใช้เองมานานแล้วไม่มีผลข้างเคียงใดๆนอกจากหน้าใสขึ้น
ดูดีขึ้น
ร้านmadameorganicmonopolyมีครีมบำรุงทุกตัวที่ทางมาดาม
ขายแวะเข้ามาชมได้ค่ะแหล่งที่มาของแท้แน่นอนของจริงที่สุด
มีสารต้องห้ามน่ะคือตัวเซรั่มกับสาหร่ายน่ะ ไม่ผ่านแล๊ป
เราใช้มาหลายชุดแล้วแต่ตอนนี้หยุดใช้ไม่รู้ว่าหน้าของเราจะเป็นเหมือนเดิมหรือเปล่า
ช่วยบอกด้วยว่ามีสารต้องห้ามหรือเปล่าอยากใช้อยู่เหมือนกันเพราะหน้าเป็นฝ้าไม่หายซักที
โปรดอ่าน!!!!!!!!!!!!!เราเคยใช้มานาน 3 ปี หน้าเราเป็นจุดดำ ที่มาจากสิวหัวช้าง หน้าหมองคล้ำ แต่พอใช้หน้าใสมากจนสามารถแนะนำขายคนอื่นได้ พอเข้าปีที่ 4 เราก็เลยหยุดใช้เพราะใช้กี่ชุดหน้าก็ยิ่งดำ รอยสิวที่เกิดจากสิววันแดงเดือดก็ไม่หาย ทราบมาว่าครีมมาดามของแท้เปลี่ยนไปเป็นปริ้นเซส มาดามที่มีอยู่ตอนนี้เป็นของปลอมเป็นครีมผสมขาย สังเกตได้จากสี เมื่อก่อนสาหร่ายเป็นสีเขียวเข้ม ตอนนี้เป็นสีเขียวอ่อนมาก ครีมไข่มุกเมื่อก่อนเป็นสีส้ม เดียวนี้กลายเป็นสีเหลืองและมีน้ำมันๆ ใช้แล้วมีแต่สิวขึ้น
โพส ที่ 24 โปรดอย่ามาโฆษาณาของตัวเองเลย มาดามไม่มีทางเปลี่ยนเป็นปริ้นเซส แน่นอน โครต ตอ.....

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น