ซื้อกางเกงยีนเอวสูงมาแต่ใส่ไม่สวยเลยง่ะ TT"

0 3
กางเกงยีนขายาว เอวสูง (ไม่่รู้เลิกฮิตไปยัง 555)
เราสูง 153 ใส่แล้วเตี้ยกว่าเดิมอีก  แต่อยากแนวๆ กะเค้ามั่ง ทำไงดี

555555

(เอวเรา 23 แต่สะโพกใหญ่มว้ากกกกกกกก ลดยังไงกก็ลดไม่ลง ฮือออ)
อยากแต่งแบบนี้มั่งจัง แต่เราขาสั้น!! ฮ่าๆ ไว้อาลัย

ปิดท้ายด็วยรูปจ๋วยๆ (ที่ไม่ใช่รูปเรา 555)

ขาเธอช่างเรียวยาววว

ลดได้ยังไงเนี่ยยย
กระทู้นี้เวิ่นเว้อมาก 555 เอาเถ๊อะะ มีแรงบันดาลใจแล้ว เอิ้กก

ถึงขาสั้นแต่จะพยายามลดสะโพกแล้วกัน (เกี่ยว?? 555)

ปล.สาวๆ มีเทคนิค หรือวิธีลดสะโพกมั้ยค๊าาา ♥

misamisa

misamisa

:)

FULL PROFILE