กำลังจะตัดสินใจซื้อ รองพื้น sisley กับ cle de peau

0 8

ใช้ รองพื้น sisley มาหลายขวดแล้วค่ะ กำลังจะซื้อขวดใหม่
เห็นเคยมีคนลง cle de peau teint naturel correcteur spf 24
บอกว่าไม่แห้งมาก เหมาะกับคนผิวแห้ง ชอบที่มีกันแดดด้วยอ่ะค่ะ
ส่วน sisley เวลาหน้าหนาวจะแห้งไป แต่ถูกใจ
ตรงที่ ไม่ไหล ไม่คราบ ไม่เยิ้ม

แล้วของคัฟเวอร์มาร์ค ตัวใหม่ที่เป็นกระปุก ใครเคยใช้แล้ว ดีมั๊ยค่ะ
ขอความเห็นเยอะ ๆ เลยนะค่ะ เพราะถ้าตัดสินใจซื้อรองพื้นผิด
ต้องทนใช้เป็นปีเลยค่ะ เพราะรองพื้นขวดหนึ่ง ก็ใช้ได้แทบจะหนึ่งปีเลยค่ะ

ลำธาร

ลำธาร

FULL PROFILE