ทำอย่างไรให้อ้วน(ปล.อย่าหาว่าเค้าเเปลกนะ)

0 21
สวัสดีค่ะตอนนี้เราอายุ 23 ปีเเล้วค่ะ
เเต่น้ำหนักเราน้อยมากเลย เราสูง 171 หนัก 47 เองค่ะ
โดนเพื่อนด่าเช้าด่าเย็นว่าจะผอมไปไหนฮึ!!
ไอ้เราก็เครียดมากค่ะ ประมาณว่าที่บ้านเนี่ยผอมเป็นกรรมพันธุ์อยู่เเล้ว
ตอนนี้เรยพยายามฝึกกินตอนดึกๆ เเล้วก็กินตลอดเวลาให้กระเพาะขยาย จะได้กินได้เยอะๆ
เเต่ก็ไม่ได้ผลค่ะ ตอนเย็นกินเสร็จพุงงี้ป่องเลยค่ะ เเต่พอตื่นมาพุงงี้ยุบหายไปหมด
เเต่ประเด็นก็คือ เราไม่ชอบกินจุกจิก พวกขนมเนี่ยไม่ชอบนะ เเต่จะกินข้าวหนักเป็นมื้อๆไป(กินเหมือนผู้ชายค่ะ)
เเล้วก็พวก junk food นี่ก็ไม่พิศวาส ส่วนมากกินข้าวเเกงกะอาหารญี่ปุ่น(บุฟเฟ่)น่ะค่ะ
ตอนนี้เรียนป.โท อยู่ค่ะ ไม่รู้ว่าเพราะความเครียดหรือเปล่าเลยไม่อ้วนน่ะค่ะ

ใครเคล็ดลับดีๆก็มาบอกกันนะคะ

nut017

nut017

สวัสดีึค่ะ เรียนป.โท วิศวะ-บางมดค่ะ

FULL PROFILE