รีวิว เสริมจมูกหมอบุญถิ่นค่ะ 1เดือนผ่านมา

16 149

เสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นมา เมื่อ 1 เดือนที่แล้วค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ สังเกตูได้ว่ามันแหนบมากๆๆๆ

รูปนี้หลังทำเสร็จได้เพียง 5 นาที ไม่มีร่องรอยของความบอบช้ำเลยค่ะ ^^ 

วันที่2 ขอบตาเริ่มช้ำเลือด แต่คุณหมอบอกว่าส่วนมากจะช้ำเกือบทุกคนค่ะ ต้องประคบร้อน ประคบเย็นจึงจะช่วยได้

1อาทิตย์หลังจากวันที่ทำ คุณหมอก็นัดไปตัดไหมได้แล้วค่ะ

3 อาทิตย์ผ่านมา เรารู้สึกว่ามันเริ่มเป็นทรงขึ้นนะ แต่ก้อยังโด่งไม่มากเท่าไหร่อ้ะ

1 เดือนผ่านมา ออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ

และแล้วก็ ปัจจุบัน

โดยส่วนตัวเราก็โอเคนะ คุณหมอทำเป็นธรรมชาติมาก มากจนแยกไม่ออก 555
แต่เราชอบแบบนี้นะ ^^

อันนี้รีวิวตั้งแต่วันแรกที่ทำมาค่ะ

Biwbod

Biwbod

FULL PROFILE