รีวิว เสริมจมูกหมอบุญถิ่นค่ะ 1เดือนผ่านมา

เสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นมา เมื่อ 1 เดือนที่แล้วค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ สังเกตูได้ว่ามันแหนบมากๆๆๆ

รูปนี้หลังทำเสร็จได้เพียง 5 นาที ไม่มีร่องรอยของความบอบช้ำเลยค่ะ ^^ 

วันที่2 ขอบตาเริ่มช้ำเลือด แต่คุณหมอบอกว่าส่วนมากจะช้ำเกือบทุกคนค่ะ ต้องประคบร้อน ประคบเย็นจึงจะช่วยได้

1อาทิตย์หลังจากวันที่ทำ คุณหมอก็นัดไปตัดไหมได้แล้วค่ะ

3 อาทิตย์ผ่านมา เรารู้สึกว่ามันเริ่มเป็นทรงขึ้นนะ แต่ก้อยังโด่งไม่มากเท่าไหร่อ้ะ

1 เดือนผ่านมา ออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ

และแล้วก็ ปัจจุบัน

โดยส่วนตัวเราก็โอเคนะ คุณหมอทำเป็นธรรมชาติมาก มากจนแยกไม่ออก 555
แต่เราชอบแบบนี้นะ ^^

อันนี้รีวิวตั้งแต่วันแรกที่ทำมาค่ะ

โด่งเลย

ธรรมชาติมาก^^ สวยคะ

หลังทำห้านาที สวยมาก 
ทำได้ธรรมชาติมากค่ะ ไม่โด่งจนเกินไป :)
 ใช่ค่ะ หลังทำ 5 นาทีสวยมาก แต่แล้วมันก้อยุบลง 555
 วันที่ 2 น่ากลัวอ่ะ
ธรรมชาติมากกกกกก O[]O!!!
ชอบจังเลยยยย ~O~ อยากทำบ้าง
 งามค่ะ ธรรมชาติดี
อยากทำบ้าง กำลังเก็บข้อมูลอยู่ค่ะสอบถามนิดนึงตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ?
โอ้โห สวยมากค่ะ แล้วก็ ... ผิวดีมากๆเลย (แอบนอกเรื่อง อิอิ) 
 สวยค่ะ เราว่ากำลังดีเลย ธรรมชาติ รูปจมูกสวยมาก
 ราคาที่เราไปทำมาตอนนี้ 5,000 บาทค่ะ
สวยดีค่ะ

แต่ตอนที่มันบวม ๆ ดูน่าทรมานจังเลยอ่า >.<
อยากทำมั่งจังเลยอะ แต่ทางบ้านไม่ให้ T^T

สวยมาก ดูธรรมชาติมากๆเลย
คือหลังทำถ้าไม่ได้ดูรูปก่อนทำอาจจะดูเหมือนไม่ค่อยโด่ง เหมือนไม่ได้ทำเลย
แต่อ้นว่าถ้าเทียบกับรูปก่อนทำ-หลังทำแล้วโด่งขึ้นมากเลยนะคะ กำลังดีเข้ากับจมูกเดิมเรา
คุณหมอเก่งที่ทำให้ดูธรรมชาติ ดีกว่าทำออกมาเป็นสันเหลี่ยมจนคนอื่นดูออกว่าไปทำมาอะเนอะ 
เพื่อนเราก็ทำที่หมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ มันบอกว่าเสร็จเร็วมากกกกก
เราก้อดูๆอยู่ว่าจะไปทำช่วงสงกรานต์ 
รอวันหยุดยาวๆหน่อย 

ไม่ทราบว่าคุณ จขกท ช้ำนานมั๊ยค่ะ ประมาณกี่วันค่ะ?

ปล. ขนาดไม่แต่งหน้า ยังน่ารักเลยอ่า 
ช้ำประมาณอาทิตนึงอ้ะค่ะ แต่ก้อแล้วแต่สภาพผิวของแต่ละคนด้วยค่ะ พอดีเราเป็นคนเนื้อเหลวเลยช้ำง่ายค่ะ ^^
 สวยคะ
สวยมากค่า เป็นธรรมชาติมากๆ
 เห็นในรีวิว บ้างคนบอกว่าฉีดยาชา เจ็บมากๆๆๆ แล้วหมอก็ให้กินยานอนหลับได้ จริงไหมค่ะ สอบถามนิดหนึ่ง สนใจอ่ะคะ
 ฉีดยาชาเจ็บจริงๆค่ะ แต่แค่เสี้ยววินาทีเท่านั้น เจ็บในระดับที่คนเราทนได้อ้ะค่ะ แต่จะเลือกวางยานอนหลับก็ได้ค่ะ แต่เราว่าฉีดยาชาก็พอค่ะ ยานอนหลับมันจะทำให้เราเบลอๆเมื่อเราฟื้นมา อันตรายกว่ายาชาค่ะ
 เท่าไหร่อะคะ  คิวนานไม๊อะ  แล้วเลือกซิลิโคนแบบไหน  กำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกัน แต่เราเล็งหมอนพรัตน์ไว้อะค่ะ

ขอแอบถามได้ไม๊ ว่าทำไมถึงเลือกหมอบุญถิ่น 

รูปจมูกคล้ายๆ เราเลย ทำออกมาแล้วหน้าเรียว ดูมีมิติดีค่ะ ชอบอะ
 หมอมีซิลิโคนแบบเดียวค่ะ เราทำหมอบุญถิ่นเพราะหมอเน้นความเป็นธรรมชาติ เราไม่ได้อยากให้โด่งเยอะ แค่อยากให้หน้ามีมิติขึ้นมาหน่อยอ้ะค่ะ
 สวยค่ะ สวยขึ้นเยอะเลย ก่อนทำก็สวยแล้วนะ
หลังทำสวยขึ้นมากกกกกกกก
ชอบค่ะ
ธรรมชาติมากเลย
 ชอบอ่ะ สวยจัง ทำแล้วไม่เห็นบวมมากเหมือนคนอื่นทำเลย ><
ทำหมอเดียวกันเลยค่ะ แต่ของเราทำแล้วมันดูโด่งไป :'( คุณ จขกท ทำแล้วสวยดูเป็นธรรมชาติมาก บอกหมอทำกี่สเต็ปค่ะ?

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น