review BLUSH สีสวยๆค่ะจากร้านพี่นุชและวิธีการเก็บ MMU ที่ได้แถมมาค่ะ

3 6

คือว่าซื้อ บลัช mmu เจ้าใหม่มาค่ะ  แล้ว เค้าแถมของมาเยอะมาก เป็นซองๆ เต็มเลย  ไม่รุจะทำยังไง  เลยไปหาที่เก็บผงมาค่ะ ราคา  60 บาท จากร้าน 60 บาทนั่นเอง  555 

มาดูกันเรยยย ค่ะ

เวลาเปิดมันเปิดได้ทีละช่องค่ะ

ทีนี้พอเท บลัชออน และแป้งและชองแถมทั้งหลาย ใส่ในกระปุกที่ซื้อมา  ...  แล้วก้อพบว่า "มันเหลือติดซองหน่อยๆ "  เสียดายยยยยย......อย่ากระนั้นเลย  มารีวิวให้ท่านผู้ชมที่เคารพรักดูดีกว่า 55

นี่เป็นชาร์ตสีและความรู้สึกส่วนตัวของผู้รีวิว ค่ะ
บลัชร้านนี้เนื้อใสมากมาก
ปัดแล้วแจ่มอ่ะ

สำหรับคนชอบเนื้อแมตตค่ะ

สำหรับคนชอบชิมเมอรค่ะ

ชิมเมอรต่อเนื่อง

นี่เป็นกรุสมบัติเวลาพกออกไปทำงานค่ะ  เริ่ดดีนะ  กระเป๋านี้เป็นกระเป๋าของNARSค่ะ  มีแปรงขนม้าNARSมาให้ด้วย  มีแยกซิปแยกอะไรเรียบร้อย  ช่องใส่แปรงเรียบร้อย  แปรงขนม้าสุดนุ่ม  พกง่าย สวยเริ่ดดดด....

กระเป๋าและแปรง  อย่าถามว่าได้จากไหน...  ต้องบอกว่าต้องซื้อของ จากเค้าเตอร์NARSจนปากซีด ใจสั่น เงินหดไปพอสมควร   ถึงจะได้มา  (เป็นคอลเลคชั่นของปีที่แล้วนะคะ  ตอนนี้ไม่มีแล้ว)

แต่ต้องบอกว่ากระเป๋าและแปรงนี้มันดีจริงๆอะ  แปรงก้อนุ่มมากกก  ไม่กินเนื้อบลัชเลย สรุปว่าชอบอ่ะ แล้วเราก็จะใส่ เครื่องสำอางค์อื่นๆ ลงชั้นซิปล่าง  MMU + lipstick+eyeliner ช่องบน  แปรงก้อเสียบช่องแปรง ดังรูปเลย

ประทับใจ

จบแล้วค่า  หวังว่าคงมีประโยชน์แก่คนที่คิดจะหาที่เก็บ MMu และคนที่อยากดูสี MMU นะคะ

noda1111

noda1111

dc

FULL PROFILE