ยาสตรีตัวไหนดี

>>>>ช่วยแนะนำ ยาสตรีหน่อยค่ะ<<< 

ประจำเดือนมาไม่ปกติ Y^Yผิวหน้าหมองมากเลย

เพราะช่วงนี้เร่งทำงานส่งอาจารย์ค่ะ (o^O)//  โปรเจคสุดท้าย(A+)

และจะได้พรีเซ็นแล้ว หน้าตายังไม่พร้อมเลย

สิวเห่ออีกคร้าาาบพี่น้อง ...อ่าาา 

ขอบคุณที่เข้าทักทายนะคร้าาา
 เราเคยทาน เพ็ญภาค แบบเม็ดอ่ะค่ะ  ทานฉพาะช่วงที่ประจำเดือนมาไม่ปกติ (เลยวันที่มันควรจะมา)
แล้วไม่ถึงอาทิตย์ประจำเดือนก็มาเลยค่ะ มีเยื่อเลือดดำๆออกมาด้วย คาดว่าน่าจะเป็นเลือดเก่าอ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น