แนะนำคุณหมอหน่อยค่ะ จะเสริมจมูก ^^'

ตามที่ศึกษานะค่ะ ชอบทรงของคุณหมอ ยุทธพงศ์ หาญวงศ์ :: World Charming ค่ะ

ลักษณะจมูก >> จมูกบานค่ะ มีเนื้อตรงปลาย และก็ปลายจมูกงุ้มค่ะ

อยากตัดปีกจมูก แล้วก็เสริมค่ะ เอาแบบที่มีหยดน้ำค่ะ

เพื่อนๆว่า เสริม+ตัดปีก กับคุณหมออะไรดีค่ะ แล้วควรเสริมทรงไหนดี ??

เว็ปดั้งโด่งน่าจะให้คำปรึกษาและพร้อมรีวิวรูปภาพได้ดีกว่านะคะ 
 ไปหาคุณหมอกีรชาติ  ยันฮีค่ะ  

เก่งสุด ๆ 
เราก้กำลังจะเสริมเลยค่ะจองคิวไปแล้วด้วย คุณหมอศรัณย์ P10 ที่เมเจอร์รัชโยค่ะ ได้วันที่ 1 กพ นี้เลยค่ะ เราศึกษาในดั้งโด่งมาพักนึงก้คิดว่าทำกับหมอนี้แหละ คุณหมอเค้าทำธรรมชาติดีสวยเกือบทุกคนเลย ตอนแรกกะจะทำกับคุณหมอนพรัตน์เพราะเหนคุณแย้กะคุณนกสวยมากแต่คิวยาวเว่อ ก้เปลี่ยนเปนคุณหมอสำรวยแต่อ่านเจอว่าเบี้ยวกันเยอะมากก้อเลยเปลี่ยนจนมาจบที่หมอศรัณย์นี้แหละค่ะ ลองศึกษาดูนะค่ะ
เราหาข้อมูลจากเว็ปดั้งโด่ง.com แล้วสนใจคูรหมอศรัญ P10 เหมือนกันค่ะ
เคยไปปรึกษากับคุณหมอแล้วแต่จมูกเรามีแผลเป็นอีสุกอีใสเลยต้องแก้แผลเป็นก่อนจึงจะเสริมได้
ยังไงถ้าสนใจคุณหมอก้ลองไปหาดูผลงานคุณหมอก่อน หรือจะไปปรึกษาคุณหมอที่คลีนิคเลยก้ได้ค่ะ คุณหมอใจดีน่ารักมากค่ะ ให้คำปรึกษาฟรีไม่คิดเงิน ^^
รอจองคิวหมอเฉลิมอยู่ค่ ะหลายคนบอกเป่ะสวย แต่คิวต้องโทรจอง ใจอยากทำเร้วเร้วอ่ะ;)

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again