สาวๆจ๋า มาแนะนำแอพฯ +มือถือให้ถ่ายรูปตัวเองสวยหน่อยจ้า

ด้วยความที่หน้าแย่ แล้วยังถ่ายรูปไม่ขึ้น แย่ไปกันใหญ่
แต่อยากถ่ายรูปให้ออกมาสวยๆบ้าง
สาวๆใช้แอพอะไรกันอยู่บ้านคะ แต่งรูปสวยๆ

แล้วมือถือรุ่นไหนถ่ายรูปตัวเองได้สวยสุดคะ
ตอนนี้กำลังมองๆหามือถือใหม่กะเอาแอนดรอยด์รุ่นเก๋านี่ไปเทิร์น
แนะนำทีจ้า
CAMERA 360 องศาค่ะ เลือก Effect Light color หน้าเนียนกริบ ผิวใส ไม่ต้องรีทัช แต่งแอพนี้ถ่ายที่ที่มีแสงถึงจะสวยนะคะ
 ถ้าเป็นมือถือ และในความคิดของเรา เราว่าไอโฟนดีสุดนะคะ ถึงกล้องหน้าเวลาถ่ายเเล้วหน้าจะแปลกๆ 

แต่โปรแกรมแต่งรูปมีเป็นล้านโปร เเล้วสวยๆทั้งนั้นเลย 

แต่ตอนนี้ไอโฟน4 เครื่อง2เดือนของเรา มันโดนขโมยไปเเล้วคะ 

ยังคงทำใจจนถึงทุกวันนี้ 

ปล ขอระบายหน่อยคะ 
 iphoneอีกเสียงนะ ถ้าใช่มันจะมีapp store อัพเดทเรื่อยๆ แต่ก็มีร้านเยอะแยะเลยที่เราไปให้เค้าลงappให้ได้
iphone app gifrus ค่ะ
 เราใช้ไอโฟน4 ค่ะ ถ้าแอพสำหรับแต่งให้หน้าดูนวลเนียนละก็ morebeaute2 เลยจ้ะ แอปยอดฮิต หน้าเนียนทันใจ  แต่เห็นด้วยกะ คห.2ค่ะ กล้องหน้าไอโฟนถ่ายออกมาหน้าจะอืดกว่าหน้าจริง - -* 

ตามคหบนเลย iphone app morbeaute
เราใช้แอนดรอยนะ แอพ camera 360 effect : magic skin หน้าเนียน แต่ไม่เว่อ 
คนทักทีไรเราต้องรีบออกตัวเลยว่า สวยผ่านแอพ รูปจริงๆ หน้าเหียกมาก ฮ่าๆ
แต่ถ้าจะไม่ผ่านแอพ เราว่ากล้องไอโฟน แจ่มมากเลยค่ะ
morebeaute2 เริ่ดอ่ะ อีกอันก็พวก Vintage Cam, MoreNoel, PowerCam, Luminance ทั้งหมดทั้งมวลอยู่ในไอโฟนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again